Hạng B1
8/3/13
58
0
0
31
Xe mình bị hư công tắc cốp sau vào Đông đô Thành bảo hành hồi tháng 10/2012 đến nay vẫn báo chưa có hàng thay....có ai biết cái này mua ở đâu?

Last edited by a moderator:
Hạng D
20/2/12
1.141
457
83
Bác vào lúc tha1g 10/2013 thì h nó chưa thay cho bác là phải..
e đùa tí. E nhớ CRU đâu có công tắc đâu bác. Nó mở bằng remote mà..

Tập Lái
20/3/13
31
0
0
35
hà nội
Xe tu lai nói:
Xe mình bị hư công tắc cốp sau vào Đông đô Thành bảo hành hồi tháng 10/2013 đến nay vẫn báo chưa có hàng thay....có ai biết cái này mua ở đâu?
nhà em có bán đấy ạ ... bác vào web dưới chữ kí nhé

Hạng B1
8/3/13
58
0
0
31
sandoan nói:
Xe tu lai nói:
Xe mình bị hư công tắc cốp sau vào Đông đô Thành bảo hành hồi tháng 10/2012 đến nay vẫn báo chưa có hàng thay....có ai biết cái này mua ở đâu?
nhà em có bán đấy ạ ... bác vào web dưới chữ kí nhé

Hạng B2
6/11/12
234
898
93
44
vung tau
www.otosaigon.com
Nếu xe bác đã mua bảo hiểm 2 chiều rồi thì bác ủi cho nó gãy luôn lô gô và thanh nẹp mạ crom là nó sẵn sàng thay mới cho bác luôn. Còn nếu bác chờ bảo hành thì hãng sẽ ca bài ca không quên là chờ vì không có phụ kiện trong kho. Em buồn nhất khi mua xe của Chevrolet là ở điểm đó đấy, hậu mãi sau bán hàng cực kém.

Tập Lái
6/10/11
46
0
0

cruze vt nói:
Nếu xe bác đã mua bảo hiểm 2 chiều rồi thì bác ủi cho nó gãy luôn lô gô và thanh nẹp mạ crom là nó sẵn sàng thay mới cho bác luôn. Còn nếu bác chờ bảo hành thì hãng sẽ ca bài ca không quên là chờ vì không có phụ kiện trong kho. Em buồn nhất khi mua xe của Chevrolet là ở điểm đó đấy, hậu mãi sau bán hàng cực kém.

Bây giờ có chính sách mới bảo hành rồi , cực kì dễ dàng và nhanh chóng ^^

Tập Lái
20/3/13
31
0
0
35
hà nội
richman84 nói:
sao ko có hàng được nhỉ?:cool:

chính sách lười bảo hành
@ bác chủ thớt cần thì ới em nhé có ngay công tắc cốp cho bác luôn ạ

Hạng D
20/2/12
1.141
457
83
cruze vt nói:
E thấy chính xác..E hỏi phụ tùng ở GM Gia Lai nó bơ xơ lơ lùn.

Chỉ có bác Hà ở ĐĐT là còn nhiệt tình giúp e..