Tư Vấn Đầu Tư Cư dân Đức Long Golden Land Q7

Tập Lái
22/11/17
0
0
0
35
Minh có mua dự án căn hộ Đức Long Golden Land Q7. Ai là cư dân căn hộ ad nick inbox chia sẽ thông tin với nhau nhé !!

Tập Lái
23/11/17
3
0
1
38
Chào bạn mình cũng mua bên DL Golden land Q7 . Nhưng đến nay vẫn chưa có thông tin gì thêm về tiến độ dự án , add nick để chia sẽ thông tin dự án nha bạn.

Tập Lái
23/11/17
3
0
1
38
chưa thấy xây dựng rầm rộ gì cả mà cuối năm 2018 giao nhà , cũng chưa có thông tin gì nhưng theo mình nghĩ nhanh chắc phải đến 2019 . phinguyen1993 có cập nhật gì về dự án này thì chia sẽ với anh em nha .
Duc Long Gia Lai đang có khoảng 04 dự án đang làm song song tại Q7 Q8 nhung chưa có cái nào hình thành và rất chậm thi công. Chắc đang còn lục đục nội bộ nên chưa đi đến đâu để bắt tay làm các dự án BDS trong Nam. Gần đây nhất là có bài viết thành phố đồng ý giao đất cho làm dự án . Và lúc mình mua thì CDT cũng bán ra được hơn 600 căn rồi .

Golden Land đang xây dựng ban đêm lẫn ngày nhà mấy Bác, còn Newand Quận 8 thì xém xây :)), đợi đường điện thử nghiệm xong là chiến.
Quay trở lại Golden thì đây là thời điểm tốt để mua nhà hoặc đầu tư nha, do dự án đã bắt đầu xây dựng tuy sẽ hơi chậm(tầm quý 1/2019) nhưng giá đất sẽ tăng rất cao với lại bên e đang có rỗ hàng sang nhượng lại rất tốt, Bác nào nhã ý đầu tư lướt sóng thì Ib em nhe. Đang có mấy căn rẻ hơn giá CĐT kha khá :)

Hạng C
24/2/11
790
18.437
93
Golden Land đang xây dựng ban đêm lẫn ngày nhà mấy Bác, còn Newand Quận 8 thì xém xây :)), đợi đường điện thử nghiệm xong là chiến.
Quay trở lại Golden thì đây là thời điểm tốt để mua nhà hoặc đầu tư nha, do dự án đã bắt đầu xây dựng tuy sẽ hơi chậm(tầm quý 1/2019) nhưng giá đất sẽ tăng rất cao với lại bên e đang có rỗ hàng sang nhượng lại rất tốt, Bác nào nhã ý đầu tư lướt sóng thì Ib em nhe. Đang có mấy căn rẻ hơn giá CĐT kha khá :)
Dự án hơn 1000 căn, cho đến giờ vẫn chưa có gì mà bảo quý 1/2019 à ???

Hạng D
29/3/17
1.396
10.812
113
Quây tôn và bảo vệ ngồi ngáp hơn năm nay mà bảo là 2019 giao??? Ảo tưởng hả mí sale???

Dự án hơn 1000 căn, cho đến giờ vẫn chưa có gì mà bảo quý 1/2019 à ???
Giấy tờ là Quý 4/2018 quyền chủ đầu tư có thể giao sớm hơn hoặc trễ hơn 6 tháng nha mấy Bác :))). không kịp thì phí phạt 0,05%/ngày thông tin cho ai chưa biết :). Em thấy giờ mua bán đôi bên đều có quyền lợi riêng, tìm hiểu kỹ thì rủi ro thấp thôi ạ