Thảo Luật Chung Cư dân HAPPY-GREEN-SCENIC1-2

Tập Lái
6/9/16
3
351
48
Khu Crecent hồ Bán Nguyệt được quy hoạch là khu tiện ích cộng đồng, đông vui là dĩ nhiên, khu thương mại tài chính quốc tế được xem là khu trung tâm của Phú Mỹ Hưng, Valley nằm sát cả hai thì hưởng đủ luôn, hợp với đa phần dân Việt thích vui tươi nhộn nhịp :), cái độc đáo là khu an dưỡng chữa bệnh lại chính là ở đây, hóa ra cái gì ảnh cũng ôm hết :3danbanh:

Tập Lái
1/8/16
1
203
28
42
Midtown câu khách bằng vườn hoa Anh Đào với nội thất Châu Âu. Có điều e nghĩ là sẽ ế vì giá chát quá. Lướt lát cũng khó nữa

Hehe, giá chát thì đúng rồi, nhưng không có ế đâu bác nhé. đợt mở bán đầu tiên 309 căn, trong hai tiếng đồng hồ bay vèo 300 căn rồi đó. Thế mới biết dân Việt giàu cỡ nào

Hạng B2
17/11/12
291
1.266
93
Hehe, giá chát thì đúng rồi, nhưng không có ế đâu bác nhé. đợt mở bán đầu tiên 309 căn, trong hai tiếng đồng hồ bay vèo 300 căn rồi đó. Thế mới biết dân Việt giàu cỡ nào
Chắc mua để ở, chứ bên đó vắng quá sao cho thuê ngon được. Mua để lướt thì giá cũng kịch kim rồi. Chả lẽ lại đòi bằng giá với Vin Bason?

Hạng B2
3/1/12
185
1.174
93
Các bác cho em ké thớt. Khu Nam Phúc Le Jardin so với Midtown thì thế nào ? Em tìm thì ko có nhiều thông tin về dự án này. Em mua để ở nên cũng ko quan tâm cho thuê hay bán lại. Cám ơn.

Hạng B2
17/11/12
291
1.266
93
Các bác cho em ké thớt. Khu Nam Phúc Le Jardin so với Midtown thì thế nào ? Em tìm thì ko có nhiều thông tin về dự án này. Em mua để ở nên cũng ko quan tâm cho thuê hay bán lại. Cám ơn.

Midtown với Le Jardin theo mình thì vị trí trong cùng 1 khu, nên cũng chả khác nhau mấy. (Tức là có thể dùng tiện ích của nhau được).
Bác mua ở thì trong tầm tiền với thích cái nào thì nhích cái đó thôi bác.

Hạng B2
17/11/12
291
1.266
93
100 công ty đáng làm việc nhất Việt Nam thì 2 vị trí đứng đầu là Unilever, Vinamilk có văn phòng ở PMH. Một thống kê đáng suy ngẫm cho những công ty còn lại.
Thay vì chui hết vào Đa Kao, Bến Nghé thì có nên đưa văn phòng về PMH và hưởng những tiện ích công cộng gần như là số 1 Sài Gòn hay không?

http://news.zing.vn/100-noi-lam-viec-tot-nhat-viet-nam-post730558.html

Tập Lái
18/3/17
0
16
3
47
Hạng B2
3/1/12
185
1.174
93
Midtown với Le Jardin theo mình thì vị trí trong cùng 1 khu, nên cũng chả khác nhau mấy. (Tức là có thể dùng tiện ích của nhau được).
Bác mua ở thì trong tầm tiền với thích cái nào thì nhích cái đó thôi bác.
Vừa rồi em xem 1 căn ở Le Jardin,căn góc tầng 10 dt 121m2, sale báo giá 5.318ty, giao nhà thô và ko có ô gửi xe. Em quan tâm Le Jardin vì nó giao nhà sớm (1/2018) và có 2 công viên thoáng rộng và 1 tầng chỉ có 6 căn.
Dẹp hết các vấn đề về sinh lợi hay cho thuê, chỉ tính để có 1 căn chung cư tốt để sống, khu vực xung quanh ok, có công viên thoáng đãng, với tầm tiền như vậy thì hiện tại PMH có dự án nào còn tương đối mới hay sắp hoàn thiện ko các bác?
Em chưa mua chung cư trong PMH bao giờ nên ko có kinh nghiệm. Các bác tư vấn giúp em.
Cám ơn các bác.

Tập Lái
18/3/17
0
16
3
47
Vừa rồi em xem 1 căn ở Le Jardin,căn góc tầng 10 dt 121m2, sale báo giá 5.318ty, giao nhà thô và ko có ô gửi xe. Em quan tâm Le Jardin vì nó giao nhà sớm (1/2018) và có 2 công viên thoáng rộng và 1 tầng chỉ có 6 căn.
Dẹp hết các vấn đề về sinh lợi hay cho thuê, chỉ tính để có 1 căn chung cư tốt để sống, khu vực xung quanh ok, có công viên thoáng đãng, với tầm tiền như vậy thì hiện tại PMH có dự án nào còn tương đối mới hay sắp hoàn thiện ko các bác?
Em chưa mua chung cư trong PMH bao giờ nên ko có kinh nghiệm. Các bác tư vấn giúp em.
Cám ơn các bác.

Qua Scenic Valley do Bac, toa nha A, 122 m2, View song va san golf, gia tam do. Khu canh thi dep hon nhieu, 1 cho do xe oto mien phi tron doi, bac di bo may buoc qua Mall va Ho Ban Nguyet. Ben Midtown mua 1 cho do oto 500 chai do Bac!