Hạng D
18/11/10
1.063
14.694
113
Trưa nay có việc bên Lâm Văn Bền, Q7. Đậu vợ 2 ngoài đường chừng 20p, quay ra mất tiu...cái gạt nước sau :( .
Tức bọn này quá! Em mà bắt được là em chôn sống tụi nó bằng gạt nước, logo lun :mad:

Hạng D
15/6/11
1.236
24
38
acac sao dạo này thây anh em lên mỗi ngày 1 vụ mất đồ vậy trời @@ chăc ra găn mấy cái chụp cho gạt nước vơi chơi 2 sợi xích chó cho tai quá =)) mà gắn nắp chụp nó gỡ được kg ta @@ măc công tốn thêm tiên cái chụpnữa kakak =)))

Hạng B2
4/3/11
155
1
0
33
Trung_R8 nói:
acac sao dạo này thây anh em lên mỗi ngày 1 vụ mất đồ vậy trời @@ chăc ra găn mấy cái chụp cho gạt nước vơi chơi 2 sợi xích chó cho tai quá =)) mà gắn nắp chụp nó gỡ được kg ta @@ măc công tốn thêm tiên cái chụpnữa kakak =)))
cái gì nó chẳng gỡ được hả bác cho nó thời gian nó tháo cả xe luôn ý :D:D:D:D:D

Hạng D
15/6/11
1.236
24
38
ý mình nói là tốc độ khi có cái chụp vô nó lâu hơn kg :D vì đa sô tụi nó đâu có đứng gỡ lâu:D

Hạng F
11/1/10
6.130
60.407
113
Xin chia buồn với bác chủ. Hay bác đổi qua đi xe bèo dạt như em đi, miẹ, cắm chìa khoá sẵn để ở chợ BT 3 ngày mà chẳng ma nào thèm rước, trừ CSGT và TT đô thị. Xe nào mà ra ADV hỏi đồ ko có thì khó mà mất.:D
Em đùa chút cho bác giảm sờ chét thôi.

Chắc phải mua lại cái khác ... mua xong rồi lại có chuyện mất nữa thôi kể cả : làm chụp mới ( vừa tốn tiền, vừa xấu ....xí )
Tại sao các đồng chí XXX, Quản lý Thị trường ... không đến mấy chỗ như An Dương Vương hay "Chợ xe '' để mà hỏi nguồn gốc giấy tờ mấy đồ chơi ă cắp của xe nhỉ. Phạt mấy người mua đồ ăn cắp, không có nguồn gốc Chắc mới dẹp nổi nạn gỡ đèn, kính, gạt nước ....
Nghe được tin bác mất, nghĩ đến vợ 2 của mình mà thỉnh thoảng . ... giật mình.
Chúc thượng lộ bình an - Vui vẻ trên đường thiên lý

Hạng F
11/1/10
6.130
60.407
113
vanminh64nguyen nói:
Chắc phải mua lại cái khác ... mua xong rồi lại có chuyện mất nữa thôi kể cả : làm chụp mới ( vừa tốn tiền, vừa xấu ....xí )
Tại sao các đồng chí XXX, Quản lý Thị trường ... không đến mấy chỗ như An Dương Vương hay "Chợ xe '' để mà hỏi nguồn gốc giấy tờ mấy đồ chơi ă cắp của xe nhỉ. Phạt mấy người mua đồ ăn cắp, không có nguồn gốc Chắc mới dẹp nổi nạn gỡ đèn, kính, gạt nước ....

Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123
cpkhanhhung nói:
vanminh64nguyen nói:

Chính xoác!

Hạng D
14/10/09
1.972
202
63
Khu Q7 giờ phức tạp lắm bác ơi, e đậu bên Tân Mỹ bị nó luộc 2 cái lỗ tai đã xỏ cáp bảo vệ nè. Vết cắt rất ngọt, ko lem nhem.