Hạng C
11/2/06
589
0
16
yahoo.com
RE: D-max Sự lựa chọn sáng suốt

Em thích nhất là thùng hàng phía sau của D-Max: cao và cực "cool" luôn. Ước gì cưới được em này cho công ty thì quá đã

Hạng B2
13/9/06
109
22
18
52

Em đọc báo thấy nói Fo Ranger được bình chọn là xe hay lật nhất ở Mỹ đó các bác, lâu rồi em không nhớ báo nào, nhưng chắc chắn là năm ngoái có một thằng cu con ở Mỹ thắng kiện Fo hơn 6M USD vì nó đi Ranger bị lật gãy chân. :D

Hạng B2
9/9/06
199
0
16
53

Trích đoạn: npt

Em đồng ý hết, chỉ mong bác sau này đừng gọi mấy người "sale" là "thằng cò" thôi.
Họ cũng như anh em mình mà. :):)
Hi hi, sorry các bác, em không nói mấy người sales ở trong hãng mà em nói mấy chú ở ngoài ấy. Các chú hét ác lắm con FR chạy rồi đời 2004 các chú hét em 24.000 chạy được 56.000 km rồi ấy chứ. Em cười nói là: Em không biết trả giá sao nhưng xe mới thì chỉ có 31.000 km, mà cty em được khấu trừ 10% VAT => con xe mới cũng chỉ có khoảng 28.000 thôi.
Cám ơn bác góp ý em.

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

750 xe/ tháng, mới thấy chạy đầy đường, chứ cở trên chưa ăn thua đâu Bác dawmgoodman ơi !!!

Hehehe, em thấy nó cứ bán 75 x 10 tháng cũng 750 rồi. Chỉ mong Isuzu sản xuất 1000 cái rồi chuyển sang model khác giúp em !!!:D:D:D

- Máy đặc biệt rung và ồn hơn FR, em chưa có dịp test xe chạy rồi nhưng xe mới của D-max trong hãng vẫn rung và ồn hơn FR chạy rồi. Cái này là em tai nghe mắt thấy chứ không phải nghe người ta nói.

Bác đi thử MT phải không. Bác đi AT thấy khác ngay. Không hiểu sao em đi thử MT thấy rung 1 chút nhưng AT không rung đâu. Có lẽ cảm nhận rung là do cầm cái cần số MT đó.:D

Hạng C
27/6/04
523
7
28
53

Bác đi thử MT phải không. Bác đi AT thấy khác ngay. Không hiểu sao em đi thử MT thấy rung 1 chút nhưng AT không rung đâu. Có lẽ cảm nhận rung là do cầm cái cần số MT đó.
số MT Bác chạy thấy rung là do số tay phụ thuộc vào người điều khiển thông qua 4 yếu tố: CÔN, GA, SỐ và TRỚN XE, nếu 4 yếu tố này kết hợp không nhịp nhàng thì xe sẽ bị rung chứ không phải do cầm cái cần số đâu Bác. còn số tự động là do cơ cấu hộp số tự điều tiết nên êm hơn.

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.472
2.219
113
48
TP.HCM

Không phải Ranger bị kiện mà là xe Ford Explorer bác ạ. Nhưng nó cũng form của Ranger, có điều nó là 7 chỗ thôi. Cũng không phải là bình chọn mà đánh giá của nguời tiêu dùng thôi.
Trích đoạn: Cyclo

Em đọc báo thấy nói Fo Ranger được bình chọn là xe hay lật nhất ở Mỹ đó các bác, lâu rồi em không nhớ báo nào, nhưng chắc chắn là năm ngoái có một thằng cu con ở Mỹ thắng kiện Fo hơn 6M USD vì nó đi Ranger bị lật gãy chân. :D

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113

Ah, trong catalogue của Dmax em thấy có nói cả về máy xăng nữa các bác ạ. Máy hiện nay là model 4 JA1T, 4 JA1TC và 4JH1TC (tuỳ theo LS, LS FSE và LS SC FSE). Còn nếu máy model C24SE và 6VE1 thì là máy xăng.

Nếu như vậy thì các bác thích Dmax máy xăng cũng có cơ hội chờ nhỉ. Chẳng biết thế nào.[8|][8|][8|]

Hạng C

cái chỗ này dùng cho đầu óc sáng tạo đó bác
em nghĩ là chỗ đó để cho chủ xe độ hơn là chở hàng
Trích đoạn: Celica2000

Em thích nhất là thùng hàng phía sau của D-Max: cao và cực "cool" luôn. Ước gì cưới được em này cho công ty thì quá đã

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113

Trích đọan" bat_mobile:
Hôm trước đi qua phố húê thấy 1 Chiếc D_Max thay Lazang mới phải tầm 19_20 inch trông cực "tê" tiếc là không có máy ảnh để chụp cho các bác
Dưng mà để em rình chụp một phát rồi Post lên cho các bác cùng "ngâm cứu" nhé

Bác rình thế nào rùi cả 2 tháng chưa thấy có hình thía? Cố giúp anh em nào. Cả tháng nay chưa sắm sửa gì mới cho vợ 2, ngứa tay rồi bác ạ :D:D:D

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.472
2.219
113
48
TP.HCM

Nếu muốn xem Dmax độ thật đã thì bác vào xem mấy hình chụp ở Vietnam Motors Show là có ngay em Dmax này, nhìn tê lắm, độ hết ga :)