Hạng B2
30/8/05
220
0
0
RE: D-max Sự lựa chọn sáng suốt

Đây nè các bác cứ xem cho kĩ nhá :
Độ pô nè :

Độ mâm nè :

Độ đèn pha nè :

Nguồn autoprovn.com ..

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

cám ơn bác bat_mobile post hình nhé.

Thiệt tình thì cái Pô độ nhìn không đẹp lắm nhưng không biết tiếng nghe đã không?

Cái mâm 19 hay 20 vậy bác? nhìn cũng không ấn tượng bằng cái mâm trong Auto show 2006. Không thấy xxx hỏi thăm à? chắc khi kiểm định thay mâm nguyên bản vào?

Có cái đèn và cản trước độ ngộ hén, nhìn không biết là Dmax nữa, phải thay hết dàn trước hả bác?

Em dự kiến trang bị nội y trước, làm quả LCD 2DIN và camera. Xong làm cái thu chương trình TV. Bác Phú HP vẫn chưa PM lại cho em :):D

Hạng B2
30/8/05
220
0
0

Bác cám ơn nhầm rồi , em rình cả mấy buổi không thấy nó đâu chạy sang Autopro đã thấy nó ở đấy rồi :D thế là chỉ việc lấy về cho các bác " ngâm kíu " thui [8D]

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113

chạy thoải mái bác trungduc à. Chạy pick-up sướng lắm, trong thành phố ra vào vượt cả hai bên vô tư. Ra đường trường nói là bị giảm 10km so với xe con nhưng chưa xxx nào thổi cả :):D:D

Hạng C
25/12/03
511
0
16
Vietnam

Dmax khi chạy qua vũng nước nhỏ hay đường hơi ướt cũng bị hắt lên kính lái, làm thế nào khắc phục hả mấy bác đi Dmax??? Hỏi hãng thì chẳng thấy trả lời.

Hạng B2
27/11/06
326
19
18
ho chi minh

xe d-max này đẹp thật đấy,chạy cũng xướng nữa giá nhưng lấy xe này đi đám cưới chắc người ta nhìn hơi bị nhiều các bác nhỉ.em nghe nói ống bô kêu tiếng giống phản lực thì khoãng 800đô phải không các bác

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113

trích đọan: Trungduc
em nghe nói ống bô kêu tiếng giống phản lực thì khoãng 800đô phải không các bác

cái này chắc nhờ bác Bat_mobile chỉ giáo wá. Hoặc bác nào đang chạy con 4870 ở Hà nội :):D:D, mà nổ to thế có bị lượm không vậy? tiếng máy chưa đủ to hay sao còn độ pô làm gì nhỉ :D

trích đọan: mdhung:
Dmax khi chạy qua vũng nước nhỏ hay đường hơi ướt cũng bị hắt lên kính lái, làm thế nào khắc phục hả mấy bác đi Dmax??? Hỏi hãng thì chẳng thấy trả lời
.

Oh, vậy hở bác, em cũng không để ý vụ này. Để hôm nào trời mưa hay đường ướt xem sao. Không bịết bác 12_Long (dài nhất nhì???:D) có kinh nghiệm gì không? :)

Last edited by a moderator:
Hạng C
25/12/03
511
0
16
Vietnam

Mình thấy bác 12long cũng kêu ca vụ này, & mình cũng ngồi xe bác 12long rồi nên thấy hiện tượng này nên muốn hỏi các bác.