Thảo Luận Chung Da Vợ 2 Bị Cào xước

Hạng B2
14/4/08
158
6
18
54
Hà Nội
Hôm Thứ 6 đi làm về, Em rửa xe sạch sẽ, đổ đầy xăng. Sau đó gửi xe. Em gửi xe ở sân 1 Cơ quan gần nhà. Thứ 7 và Chủ Nhật E ko đi đâu. Sáng nay lấy xe đi làm, thấy khoảng Chục vết Xước ở gần đèn hậu bên hông xe. Em cung ko biết kêu ai, bắt đền ai, chỉ nhẹ nhàng nhắc Chú Bảo vệ thôi. Chú Bảo vệ bảo: Chắc là do tụi Quét Rác quét nên quệt Chổi tre vào. Xót Ruột quá Các Bác ạ !!!!!![:eek:]:mad:[:-][:eek:]

Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
53
Hội OS CrossFire - CLB TDTT OS
RE: Da Vợ 2 Bị Cào xước

Chia buồn cùng bác. Nhưng nếu vết xước nhẹ thì bác cũng chẳng nên lăn tăn làm gì, càna xí muội đánh bóng là bay hết.

Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
53

@bomdien: sao bác viết vậy, chủ nhật rồi ông anh định chở đi tham gia câu cá nhưng hôm đó có hẹn với gia đình bà cả nên không đi được, hẹn lần sau sẽ có dịp
với bác, mà tửu lượng của em yếu lắm, chỉ xã giao thôi.
Mod cho em chat chít tí nhé, vì bác bomdien hỏi thăm em mà không trả lời thì thất lễ quá.

Hạng B2
14/4/08
158
6
18
54
Hà Nội

Cảm ơn Các Bác. Em đã đánh Cana rồi, nhưng nhìn vẫn lộ lắm. Có lẽ Cuối năm đưa Vợ 2 đi Mỹ viện vậy.:D:D:D

Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
53

Như vậy chắc chắn không phải chổi quét (hổng lẽ bắt lực sĩ ra quét sân bằng chổi kẽm), có thể là chó cào (nếu vết xước dọc từ trên xuống), xe cơ quan em hồi trước cũng bị, bươm hết một bên hông.

Tập Lái
27/4/08
4
0
0

Có thể xe khác chạy ngang quẹt chăng ???? Em khuyên bác lần sau đổi chỗ gửi xe đi. Chứ tin gì đc bảo vệ hả bác. Lần này bác độ lại là xong hết à :D

Hạng B2
3/3/07
219
0
0

Hôm trước CN đi làm, chả là em là công nhân dọn vệ sinh ở 1 công ty, hôm đấy nhà có chuyện nên vừa làm việc vừa củ tức...đang quét tự nhiên thấy có cái xe nằm chềnh ềnh ra cản hết chỗ quét....ngứa mắt + đang củ tức nên viết lên xe là "sau ko đậu chỗ này để còn quét rác" nhưng gạch cùn quá viết ko được rõ, chắc chủ xe ko đọc được....buồn 5 phút...ối...điện thoại rung...có chuyện nên vứt chổi đấy chạy về nhà!!! hôm sau đi làm ko thấy cái xe đậu ởvđó nữa...sướng 5 phút!!!;););) Xe của bác àh...!!! keke!!! Bác đừng đậu xe chắn chỗ em quét rác nữa nhé:mad:[>:][>:]

Hạng B2
14/4/08
158
6
18
54
Hà Nội

Bác Kieninlove a, Em gửi xe ở sân 1 Cty, qúet dọn vệ sinh là nữ. Mà Em ở HN mà. Lúc nào Em cũng đỗ xe ý thức lắm. Ko phải E dâu Bác ơi, hehe.

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

@Enew: Vợ hai em lúc đầu bị trầy chút xíu cũng tiếc, cũng xót xa lắm nhưng riết cũng quen :D:D:). Không bị trầy ở chỗ gửi xe cũng bị trầy lúc đi trên đường (mình đang đi tự nhiên có thằng xe máy lạng trước đầu xe mình hoặc xe máy chở nặng quá, ngã vào xe mình)