Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
theo riêng cá nhận em thì em thấy cũng ok vì hãng mẹ không tổ chức nên doanh nghiệp tự tổ chức để thúc đẩy doanh số bán xe....và nhiều người biết đến dòng xe hơn, tốt cho người tiêu dùng, theo riêng ý kiến cá nhân em theo khía cạnh tích cực

Hạng C
10/10/13
920
41
48
Hyundai Ngọc An... Anh Đức Hùng sale của Ngọc An đứng ngay chiếc Sonata fai không ta :D, Chúc Hyundai Ngọc An lun đạt được doanh số bán hang tốt nhất

Tập Lái
20/10/13
6
7
3
DCM mấy thằng phong tinh viên. Em ghét nhất the loại báo mạng và những thằng mang danh 'nhà bao' mạng

Hạng C
10/10/13
920
41
48
The Guys nói:
DCM mấy thằng phong tinh viên. Em ghét nhất the loại báo mạng và những thằng mang danh 'nhà bao' mạng
sao bác nóng tính thế nhỉ :(

Hạng D
1/2/07
1.105
282
83
Em cũng tính ra chạy thử xe Hyundai nhưng hình như ko có xe SFC nên thôi, chứ mấy xe 4 chỗ khác ko bằng Mon ghẻ của em được nên em đi về, he he

Hạng C
10/3/12
670
25
28
TP.HCM
theo em làm gì cũng minh bạch là hay nhất...báo chí rất kinh khủng, làm như vậy em nghĩ là không hay rùi, có nhiều cách làm mà ai đi làm như vậy trong một nơi đang triển lãm ôtô. Đó là ý nhỏ của em

Hạng C
15/11/11
809
925
93
Tờ báo này dùng từ có vẻ quá nặng mặc dù trong " ", mình thấy chuyển này rất bình thường. Chắc chắn ĐL họ có lên kế họach, còn thời điểm tổ chức và địa điểm thì phải lựa những sự kiện và nơi đông người, chả lẽ đem ra đồng ruộng nơi không có ai qua lại tổ chức.
Còn ai thích thì sẵn dịp thì đăng ký, như mình đây thấy mấy lần Hyundai tổ chức thử nhưng không tiện nên mình không tham gia, giờ đi VMS 2013 thấy họ tổ chức thì sẵn 1 công 2 chuyện nên đăng ký thử SantaFe.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
10/5/08
21
0
0
The Guys nói:
Cả mấy thằng nhân danh Diễn đần để tống tiền quảng cáo nữa, bác ạ