Hạng C
30/11/07
754
355
63
53
Gửi các bác, em dự định sắm dàn nghe nhạc và xem film 3d ở nhà cho em và f1. Hôm nay em vào nguyenkim thấy nk chào dàn sony k7.2 giá 17tr nhìn đẹp, nghe nhạc thì e ko biết nt, nên lên đây nhơ a e tư vấn ah. Tivi thì em đang nghía con LG 55inches 3d. Các bác bóng bàn giúp em ah.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
25/11/10
375
51
28
Núi Bà Đen Tây Ninh
TV em khuyên bác dùng sony hay samsung cho nó đẹp còn loa thì F1 nhà bác xem phim bác dùng loa Denon 1312XP đi bác chủ xem tại đây. dàn Sony này là dàn gọi là tan nat tình làng nghĩa xóm đấy bác có Lượng nhưng ko chất.

Hạng B2
24/2/13
174
10
18
www.paa.vn
ngaymailathunam nói:
Gửi các bác, em dự định sắm dàn nghe nhạc và xem film 3d ở nhà cho em và f1. Hôm nay em vào nguyenkim thấy nk chào dàn sony k7.2 giá 17tr nhìn đẹp, nghe nhạc thì e ko biết nt, nên lên đây nhơ a e tư vấn ah. Tivi thì em đang nghía con LG 55inches 3d. Các bác bóng bàn giúp em ah.
nghe nhạc 2 kênh
xem phim > 5 kênh.

nên bác chọn 2 dàn khác nhau đi bác ợ. dàn sony hometheater chỉ để xem phim thôi

Hạng C
30/11/07
754
355
63
53
Dàn deon này giá fix cho em chưa ah.
Bác báo cho em cái đầu phát HD, 3D luôn ah (Dune Max,....) + HDD 3T luôn
Công lắp ráp, dây nhợ,... luôn
Tiện bác báo giá cho em con tivi 46inches SS em so sánh với con LG.
Bên bác có thanh toán bằng thẻ visa ko ah
Cám ơn bác nhé
( bác spam mail cũng được ah)
angle123 nói:
TV em khuyên bác dùng sony hay samsung cho nó đẹp còn loa thì F1 nhà bác xem phim bác dùng loa Denon 1312XP đi bác chủ xem tại đây. dàn Sony này là dàn gọi là tan nat tình làng nghĩa xóm đấy bác có Lượng nhưng ko chất.

Hạng B2
25/11/10
375
51
28
Núi Bà Đen Tây Ninh
ngaymailathunam nói:
Dàn deon này giá fix cho em chưa ah.
Bác báo cho em cái đầu phát HD, 3D luôn ah (Dune Max,....) + HDD 3T luôn
Công lắp ráp, dây nhợ,... luôn
Tiện bác báo giá cho em con tivi 46inches SS em so sánh với con LG.
Bên bác có thanh toán bằng thẻ visa ko ah
Cám ơn bác nhé
( bác spam mail cũng được ah)
angle123 nói:
Đã PM cho bác
Giá thì em sẽ fix cho anh em Os 1 ít. còn TV thì giá của em sẽ rẻ hơn siêu thị điện máy khoảng 1-2tr đồng

Hạng B2
4/3/12
141
1
16
42
angle123 nói:
báo cho e giá đi bác ,