Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
RE: Đang định ký HĐ mua Altis

Khách hàng mua Toy chủ yếu đặt vấn đề KT lên hàng đầu , có nghĩa là bền , tiết kiệm nhiên liệu , dễ bán , mất giá ít . Các xe khác có thể đạt vài tiêu chí trên nhưng khg hội tụ đủ nên ... bán ít chạy hơn to.
So với chiếc Altis 2003 của em , chiếc 2008 có cải tiến thật nhiều , ai cũng biết là để chọi lại thằng Civic . Có thể thẩm mỹ thì khó bàn cãi vì mỗi người mỗi ý nhưng đồ nội thất thì em thấy khg thề chê con Altis bây giờ là nghèo nàn nữa đâu .

Hạng B1
26/5/07
96
0
0

Cãi làm gì với sêu của Toy, các bác. Cheer nào.

Hạng D
27/11/06
1.377
23
38
50

Trích đoạn: RobinHood

Cãi làm gì với sêu của Toy, các bác. Cheer nào.
Ơ bác này, sêu thì đâu có xấu gì???[8|], nhưng bác adco không phải là sêu đâu.

Hạng B2
2/4/07
187
0
0

em ăn tít trong ảnh là sx năm 2004 nhưng là tháng 1/ năm 2004 nên nó vẫn giống ăn tít năm 2001 thôi. Gía không hiểu sao lại đề 29k3 zậy. Đề giá kiểu đó người ta tưởng người bán bị điên.

Hạng B2
2/4/07
187
0
0

bác adco xài 3.5 Q đó, không hiểu có sale nào xài sang như bác ý không nhỉ

Hạng B2
21/3/07
422
3
18

Altis là xe đã ra từ 2001. Kô biết sao bây giờ vẫn còn có người định đặt mua xe mới nhỉ (mua second hand thì okie).
Bác nào giờ này còn định mua con altis brand new thì em cũng đoán được ở ngoài hình thức bác ấy nhìn như thế nào rùi :D

Hạng B2
16/10/06
457
1
16

Trích đoạn: Duc_HN

Tôi chuẩn bị ký HĐ mua altis giá 33.700 USD. Các anh tư vấn giùm tôi với

Ký mua ngay đi bác ạ, vì xe nhập khẩu đang giảm giá thì To VN tăng giá đấy(!) Các bác sên To VN bảo thế! Mua đi! Mua đi!;);)

Hạng B1
2/8/05
51
15
8
www.thehetrevn.com

Sao các bác không chon em Nissan Tiida nhỉ ? Con này mới là đỉnh so với tầm tiền đó.
- Cách âm cực tốt, cảm giác lái rất thật, chất lượng ngon, tiêu chuẩn an toàn 5 sao. Ít nhiều nó là xe nhập khẩu trực tiếp từ Nhật nên còn có kiểm định, tiêu chuẩn chất lượng . Còn mấy em xe lắp ráp tại việt nam thì......
- Chưa ai ân hận khi mua con Tiida đâu, kể cả dân Mỹ, Nhật, úc, Sing, Thái....và cả Việt Nam nữa .
Chút ý kiến nhỏ đóng góp.

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Dear bác Kate và Tomy : gửi đến các bác lời chào thân ái

Theo em , nếu đã tranh luận thì nên đưa lý lẽ thuyết phục . Cứ cái kiểu chụp mũ cho là sêu hãng này hay hãng kia thì khg nên tí nào , mà trò này cũng xưa như trái đất .
Suy cho cùng , sale cũng là 1 nghề được xã hội công nhận , có gì xấu đâu . Nếu sale post bài đúng chổ , lý lẽ thuýêt phục thì ae OS còn phải cám ơn vì họ luôn có những thông tin mới nhất .

Hạng B2
16/10/06
457
1
16

Trích đoạn: adco

Dear bác Kate và Tomy : gửi đến các bác lời chào thân ái

Theo em , nếu đã tranh luận thì nên đưa lý lẽ thuyết phục . Cứ cái kiểu chụp mũ cho là sêu hãng này hay hãng kia thì khg nên tí nào , mà trò này cũng xưa như trái đất .
Suy cho cùng , sale cũng là 1 nghề được xã hội công nhận , có gì xấu đâu . Nếu sale post bài đúng chổ , lý lẽ thuýêt phục thì ae OS còn phải cám ơn vì họ luôn có những thông tin mới nhất .

Thế có ai bảo sêu là xấu đâu! Có ai bảo sêu là nghề xấu đâu! Sao bác lại cứ tự thanh minh thế nhỉ, rồi lại bảo nguời ta chụp mũ! Bác tự chụp cho mình cái mũ rồi đổ cho nguời khác thì có! Mà tôi cũng chả hiểu tại sao bác cứ sợ nguời ta nghĩ sêu là bọn xấu nhỉ?