Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
RE: Đang định ký HĐ mua Altis

Bác khủng ơi , bác có chuyện gì buồn vậy . Em quí bác vì thấy bác tham gia post bài trên khắp mặt trận OS,nhưng bài nào cũng trong tâm trạng bức xúc . Mà bài trên của bác nói lòng vòng nên em cũng chưa tiếp thu được . Vấn đề em muốn nói là về 1 sản phẩm , người chê kẻ khen là thường . Tuy nhiên khi bàn luận thì đưa ra ý kiến thuyết phục trên tinh thần tôn trọng lẫn nhau . Chứ còn cái kiểu khg nói ra được cái gì rồi kết luận 1 câu cụt lủn , đại loại đừng nghe sale nói ... là thiếu tôn trọng thành viên khác .
Mong bác hiểu em và chúc bác có nhiều bài thật vui hé :D

Hạng D
27/11/06
1.377
23
38
50

Em cũng thấy lạ là bác khunglong rất có ác cảm với TOY. Kệ nó đi bác ạ, ngày em còn đi MAZDA6 nó bị lỗi tứ tung báo hại em mà em cũng đâu con rận ghê gớm vậy.

Hạng B2
16/10/06
457
1
16

Trích đoạn: Kate

Em cũng thấy lạ là bác khunglong rất có ác cảm với TOY. Kệ nó đi bác ạ, ngày em còn đi MAZDA6 nó bị lỗi tứ tung báo hại em mà em cũng đâu con rận ghê gớm vậy.

Tôi dẫn em trai tôi đi mua Innova đấy! Nó không hẳn muốn, nhưng cuối cùng vẫn mua In đấy!

Vấn đề là nếu ở đâu có cái sự "nhất hãng tôi, bét hãng anh" nhằm mục đích tư lợi, không trong sáng, thì ở đó có ... khunglong! Không riêng To đâu, bác vào Captiva mà xem!:D

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Trích đoạn: khunglong

ở đâu có cái sự không trong sáng, thì ở đó có ... khunglong!
ura , bác khủng đã biết ...đùa rồi . Nhẹ nhõm phải khg bác :D

Tập Lái
2/12/06
22
0
0

Ngồi đọc một lúc thấy hoang mang quá. Hay là mình "gà" mới mua xe Altis. Anh nào mua Altis lấy ngay thì thông báo cho tôi, tôi để lại suất lấy xe trong T9 này ở HN (free luôn)

Hạng B2
25/2/06
166
1
18
40

Altis hợp lý quá còn gì. tiết kiệm mà bền.

Hạng B2
28/3/07
284
1
18

Xe Altis giá tầm khoảng Innova thì cũng hợp lý, tình hình hiện nay xe đang cháy hàng, chắc khó mà đàm phán được với giá 30K. Nếu bác nào có thể kiềm chế được sung sướng thì ráng đợi sang năm mua, chắc giá sẻ rẻ hơn bây giờ

Hạng B2
2/4/07
187
0
0

đọc chả hiểu gì cả, đang nói altis thì lại nói CAP
Mua altis chẳng gà tý nào, altis theo em còn hơn civic 1.8AT, nó chỉ xấu so với COROLLA sắp ra thôi

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà

Em cũng vote một phiếu cho Ford Focus S, tầm tiền đó bác nên cân nhắc với Altis