Hạng B2
23/5/07
404
5
18
NghiaHD nói:
Cho em hỏi 2.Viettuan27 4.Vanganh 5.NATB trình độ tennis như thế nào ? em đã biết các bác Playmonkey và Claudeh rồi.
Vanganh nói:
Nhà này là gia đình thể thao tiêu biểu nè ,đến giờ này trong SG em thấy có các bác sau :
1.Playmonkey
2.Viettuan27
3.Claudeh
4.Vanganh
5.NATB
Em xin đặt gạch nhé,các bác còn lại vào xác nhận đi ạ !

Nghĩa ơi, mình bị chấn thương tay chân, lâu rồi không chơi tennis (mới đánh lại được 2-3 buổi), trình bây giờ cho xếp hạng mới tập đánh để xếp đôi thôi nhé! :D

Hạng B2
27/7/08
207
0
16
55
Bác chấn thương từ năm ngoái rồi đến bây giờ vẫn chưa khỏi hay là lại chấn thương mới đây.
BTC định lấy ra 4 đôi để đánh giải đội mạnh A+ và chỗ còn lại chia A và B bốc thăm đánh tả phế lù. Dự định HN hai đôi, Hà tĩnh 1 đôi và trong NAm 1 đôi liệu các bác có xếp đc 1 đôi không, Semen đợt này không đi off 3 miền à.

Hạng B2
27/3/07
426
0
16
Em ủng hộ pa bác Nghĩa.
Giải A+ đánh vòng tròn là 6 trận, mà đánh trong một buổi sáng vậy sân tối thiếu phải có 3 sân. Các bác nhớ lưu ý để đặt sân nhé

Hạng D
27/6/07
1.031
0
0
Theo em đây là giải anh em 3 miền hội tụ thì lấy tiêu chí giao lưu vui là chính. Cứ trộn hết vào rồi bốc ra chia cặp đánh nó mới vui. Miền nào đứng với nhau cũng chơi hết thế mới đúng tính chất Off 3 miền. Năm ngoái mấy bác A+ vật nhau đã biết hết trình rồi, năm nay lại cũng vẫn mấy bác A+ đấy vật nhau rồi mấy bác B+, C vật nhau tuần 3 buổi rồi lại vào đấy vật nhau thì em thấy giải mất đi tính hấp dẫn.

Chi hội phó SFC
Đúng là đây là cuộc giao lưu tenis VUI LÀ CHÍNH - và để CHÉM GIÓ LÀ CHỦ YẾU .
Bác nào đứng thứ hạng mấy ở phường anh em đều biết cả rồi , nếu là để biểu diễn em xem GÔ LĂNG GA LỐT hay WI BƠN ĐƠN trên tivi thì hay hơn nhiều .

Nên chăng xếp hạng từ A đến Z , sau đó ông A cặp ông Z ông B cặp ông Y thì hay hơn , vì không bị phân biệt đối sử làm anh e yếu tay giờ bay bị ít sẽ bị chạnh lòng .
Nam bắc chia làm 2 , thiếu cặp nào trảm bù cặp đó . vui là chính mà .

Hạng B2
1/9/04
283
1
18
NghiaHD nói:
Bác chấn thương từ năm ngoái rồi đến bây giờ vẫn chưa khỏi hay là lại chấn thương mới đây.
BTC định lấy ra 4 đôi để đánh giải đội mạnh A+ và chỗ còn lại chia A và B bốc thăm đánh tả phế lù. Dự định HN hai đôi, Hà tĩnh 1 đôi và trong NAm 1 đôi liệu các bác có xếp đc 1 đôi không, Semen đợt này không đi off 3 miền à.

Dạ thưa các Bác, thật là khốn khổ cái thân em suốt ngày phải làm lụng quần quật. Lúc đầu định bụng không tham dự nhưng từ khi nghe triệu tập của bác Kiến thì trong lòng lại hừng hực khí thế. Thôi quyết tâm gác hết mọi việc để cố gắng tham gia cùng các Bác.:D:D:D

Hạng D
24/7/08
2.906
95
48
seaman nói:
NghiaHD nói:

Dạ thưa các Bác, thật là khốn khổ cái thân em suốt ngày phải làm lụng quần quật. Lúc đầu định bụng không tham dự nhưng từ khi nghe triệu tập của bác Kiến thì trong lòng lại hừng hực khí thế. Thôi quyết tâm gác hết mọi việc để cố gắng tham gia cùng các Bác.:D:D:D

đăng ký đi thế nào đây anh Dũng ơi, chốt nhanh nhanh để em còn xếp phòng :)

Hạng B2
27/7/08
207
0
16
55
Em mà đứng với Z chẳng may thua Love thì Chém gió Đài báo chết mất, cái này phải để em suy nghĩ thêm nên giữ uy tín của mình bằng cách nào cho chắc đã nhé.
LOVE SANTA nói:
Đúng là đây là cuộc giao lưu tenis VUI LÀ CHÍNH - và để CHÉM GIÓ LÀ CHỦ YẾU .
Bác nào đứng thứ hạng mấy ở phường anh em đều biết cả rồi , nếu là để biểu diễn em xem GÔ LĂNG GA LỐT hay WI BƠN ĐƠN trên tivi thì hay hơn nhiều .

Nên chăng xếp hạng từ A đến Z , sau đó ông A cặp ông Z ông B cặp ông Y thì hay hơn , vì không bị phân biệt đối sử làm anh e yếu tay giờ bay bị ít sẽ bị chạnh lòng .
Nam bắc chia làm 2 , thiếu cặp nào trảm bù cặp đó . vui là chính mà .

Lão Mộc
30/11/06
1.431
8
38
BÌNH ĐỊNH
Giải này cũng là giải chuẩn bị cho Giải OS vậy chia hạng cho mấy bác trong đội tuyển thi đấu ,cọ sát là hợp lý.