Hạng D
16/5/07
1.815
27
48
mackafee nói:
seaman nói:
NghiaHD nói:
Bác chấn thương từ năm ngoái rồi đến bây giờ vẫn chưa khỏi hay là lại chấn thương mới đây.
BTC định lấy ra 4 đôi để đánh giải đội mạnh A+ và chỗ còn lại chia A và B bốc thăm đánh tả phế lù. Dự định HN hai đôi, Hà tĩnh 1 đôi và trong NAm 1 đôi liệu các bác có xếp đc 1 đôi không, Semen đợt này không đi off 3 miền à.

Dạ thưa các Bác, thật là khốn khổ cái thân em suốt ngày phải làm lụng quần quật. Lúc đầu định bụng không tham dự nhưng từ khi nghe triệu tập của bác Kiến thì trong lòng lại hừng hực khí thế. Thôi quyết tâm gác hết mọi việc để cố gắng tham gia cùng các Bác.:D:D:D

đăng ký đi thế nào đây anh Dũng ơi, chốt nhanh nhanh để em còn xếp phòng :)
Nhanh thế HP Biên ơi! đế Seamen về chân chỉnh đội hình tí, tối nay sẽ đăng ký nhanh thôi. ;)

Hạng B2
27/7/08
207
0
16
55
À bác Love có đi đâu mà tham gia Giải và làm gì có cơ hội để CHÉM GIÓ ĐÀI BÁO nhỉ

Chi hội phó SFC
Đài đóm pin , loa sửa soạn mông má lại hết roài . Tình hình này lại phải cất đi à .

Mấy bác trình A muốn cọ sát làm hẳn một buổi trên làng văn hoá để bọn em xem và góp ý chiến thuật , cho các bác miễn phí , chỉ cần ké mấy chai bia chùa

Hạng D
14/2/08
1.011
0
36
Em ủng hộ ý kiến bác Love ,bác cứ xếp cặp sao cho đồng đều là chơi ,A+ đứng với C;A với B- ,B+ với B,không nhất thiết miền Bắc đứng chung với nhau ,hay miền Nam đứng chung với nhau mà chia ra tả pín lù cho vui

Hạng B2
27/7/08
207
0
16
55
NHẰM KẾT HỢP CHUẨN BỊ CHO GIẢI OS SẮP TỚI NÊN BTC SẼ QUYẾT ĐỊNH NHƯ SAU:
  1. TỐI HÔM TRƯỚC THI ĐẤU GIAO LƯU CÁC ĐÔI A+ (CÓ DANH SÁCH KÈM THEO)
  2. SÁNG HÔM SAU SẼ CHÍNH THỨC THI ĐẤU GIẢI VÔ ĐỊCH SFC 2011, CÁC BÁC THI ĐẤU A+ TỐI HÔM TRƯỚC SẼ THAM GIA VỚI VAI TRÒ BTC VÀ TRỌNG TÀI

DANH SÁCH A+
1 NGHIAHD - HAOTUYO
2 NGHIAHD-F1 - ZUKOV
3 CU DUNG - TUANTHAONGUYEN
4 TAYBAC - 2BB2
5 PLAYMONKEY SEAMEN

DANH SÁCH GIẢI VÔ ĐỊCH THI ĐÂÚ SÁNG HÔM SAU
HANG A :
  1. VANGANH -
  2. CLAUDE
  3. MUIDAI
  4. SONGTHU
  5. VIETTUAN27
  6. NHH2811
  7. NAMKHANH
  8. DUYAN
  9. TRUONGTCL
  10. HẠNG BÉT CỦA A+
HANG B :
  1. NATB
  2. LOVESANTA
  3. CARPENTER
  4. KIENVANG
  5. COSBOY
  6. QUASIN
  7. HONGHA
  8. SON2
  9. GENTLEDOG
  10. MEO LUOI
GIẢI VÔ ĐỊCH SFC SẼ BỐC THĂM NGẪU NHIÊN A+B

Last edited by a moderator:
Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội
Anh Nghĩa xếp thế này khối ông ở B tự ái nhảy lên A đó anh :D:D, em đánh đơn thua NATB nên chắc phải đôn NATB và bác Gentledog lên A đi anh

Hạng B2
27/7/08
207
0
16
55
À dấy là tạm xếp thế đã vì một số bác trong Nam cguwa biết rõ trình đọ các bác có thể bổ xung sau, cung như giải năm trước nếu muón đc giải thì xin xuống hạng B còn nếu không chắc lắm mà muón Mit tơ oai thì xin lên cơ A

Hạng B2
27/7/08
207
0
16
55
Có thấy cucgach cam vơt tennis dau nhỉ, tham gia với tư cách gì đây