Hạng D
2/4/09
1.042
0
0
Giảng võ phố
Em vừa trao đổi thêm với trong đó thì nếu cần thêm sân có thể thuê sân ở KS Làng Xanh, cách khu nghỉ 2km, vậy vẫn có thể bố trí chiến đầu được

Hạng C
10/7/06
516
0
16
Bác Nghĩa xem thế nào chứ em làm sao mà A được, em đánh tennis từ lần off 3 miền năm ngoái đến giờ mới đánh lại nên trình tụt xuống B, C rồi. Xếp A anh em lại cười cho thì chít.

Hạng C
8/7/08
692
1
0
em có thâm niên 2 năm rôi bác nghia nhá. chấp bác Hoà nhh 2 dây, thắng bác love, thắng sống thử, cặp với natb thắng bác kiến và mũi dài, chấp Son2 2 rơ...và rất nhiều thành tích khác nữa ạ. CV của như vậy dc chưa bac.

Hạng D
27/6/07
1.031
0
0
cục gạch nói:
em có thâm niên 2 năm rôi bác nghia nhá. chấp bác Hoà nhh 2 dây, thắng bác love, thắng sống thử, cặp với natb thắng bác kiến và mũi dài, chấp Son2 2 rơ...và rất nhiều thành tích khác nữa ạ. CV của như vậy dc chưa bac.

Vụ này có từ lúc nào đấy nhỉ. Sống mũi cay cay rồi đây.

Hạng B2
1/9/04
283
1
18
mackafee nói:
seaman nói:
NghiaHD nói:
Bác chấn thương từ năm ngoái rồi đến bây giờ vẫn chưa khỏi hay là lại chấn thương mới đây.
BTC định lấy ra 4 đôi để đánh giải đội mạnh A+ và chỗ còn lại chia A và B bốc thăm đánh tả phế lù. Dự định HN hai đôi, Hà tĩnh 1 đôi và trong NAm 1 đôi liệu các bác có xếp đc 1 đôi không, Semen đợt này không đi off 3 miền à.

Dạ thưa các Bác, thật là khốn khổ cái thân em suốt ngày phải làm lụng quần quật. Lúc đầu định bụng không tham dự nhưng từ khi nghe triệu tập của bác Kiến thì trong lòng lại hừng hực khí thế. Thôi quyết tâm gác hết mọi việc để cố gắng tham gia cùng các Bác.:D:D:D

đăng ký đi thế nào đây anh Dũng ơi, chốt nhanh nhanh để em còn xếp phòng :)
Biên ơi,
Đăng ký giúp mình 1 phòng Twin Garden view nhé. Check in và check out tai Lang Cô cùng ngày với mọi người luôn. Mình sẽ bay ra Đà Nẵng sáng 28. Nếu có bác nào cũng đi như mình thì alo6 nhé để anh em cùng đi cho vui.
Số người: 2 người lớn +2 trẻ em.

Cám ơn Biên nhiều!

Hạng B2
27/7/08
207
0
16
55
DANH SÁCH GIẢI VÔ ĐỊCH THI ĐÂÚ SÁNG HÔM SAU : ( HIỆU CHỈNH LẦN THỨ NHẤT)
HANG A :
  1. VANGANH -
  2. CLAUDE
  3. MUIDAI
  4. SONGTHU
  5. VIETTUAN27
  6. NHH2811
  7. GENTLEDOG
  8. DUYAN
  9. TRUONGTCL
  10. NATB
HANG B :
  1. CUC GACH
  2. LOVESANTA
  3. CARPENTER
  4. KIENVANG
  5. COSBOY
  6. QUASIN
  7. HONGHA
  8. SON2
  9. NAM KHANH03
  10. MEO LUOI
THỂ THEO MỘT SỐ YÊU CẦU CỦA CÁC VĐV BTC ĐÃ HIỆU CHỈNH LẠI TRÌNH ĐỘ CỦA CÁC CÂY VỢT, LẦN NÀY NẾU CÒN THẮC MẮC THÌ PHẢI LOBY TRỰC TIẾP BTC CHO ĐÀNG HOÀNG THÌ BTC MỚI HIỆU CHỈNH ĐẤY.
CĂN CỨ THEO BÁO CÁO VỀ THÀNH TÍCH CỦA CUGACH NÊN ĐÃ XẾP CẬU LÊN SỐ 1 CỦA HẠNG B ĐẤY NHÉ.

Hạng B2
23/5/07
404
5
18
NghiaHD nói:
HANG A :
  1. VANGANH -
  2. CLAUDE
  3. MUIDAI
  4. SONGTHU
  5. VIETTUAN27
  6. NHH2811
  7. GENTLEDOG
  8. DUYAN
  9. TRUONGTCL
  10. NATB
HANG B :
  1. CUC GACH
  2. LOVESANTA
  3. CARPENTER
  4. KIENVANG
  5. COSBOY
  6. QUASIN
  7. HONGHA
  8. SON2
  9. NAM KHANH03
  10. MEO LUOI
THỂ THEO MỘT SỐ YÊU CẦU CỦA CÁC VĐV BTC ĐÃ HIỆU CHỈNH LẠI TRÌNH ĐỘ CỦA CÁC CÂY VỢT, LẦN NÀY NẾU CÒN THẮC MẮC THÌ PHẢI LOBY TRỰC TIẾP BTC CHO ĐÀNG HOÀNG THÌ BTC MỚI HIỆU CHỈNH ĐẤY.
CĂN CỨ THEO BÁO CÁO VỀ THÀNH TÍCH CỦA CUGACH NÊN ĐÃ XẾP CẬU LÊN SỐ 1 CỦA HẠNG B ĐẤY NHÉ.

Bác Nghia HD ơi, em bị chấn thương từ đầu năm nay, mới đánh lại 2-3 buổi, dạo này chân tay yếu lắm rồi, bác cho em xuống hạng B đi, bác đôn bác Vanganh lên A+ đánh với bác Seaman cho em nhé. Chứ ra đánh A+ mà như mèo quào anh em cười chết bác. Em hứa sẽ tập lại nghiêm chỉnh nhưng để giải Off 3 miền năm sau bác nhé! Cảm ơn bác nhiều.

Last edited by a moderator:
Hạng D
5/4/07
1.214
0
36
Mấy hôm không vào 4r ! Tự nhiên lại xếp mình vào thi đấu ban ban ngày ! Em muốn đánh tối cơ Ban tổ chức ơi !

Cuối cùng mọi người vẫn Xếp mình ở LEVEL cao hơn LOVE! :D:D:(:( Mặc dù mình không muốn thế ![:O][:O][:O];)

Last edited by a moderator:
Hạng C
11/11/07
983
2
18
HCM
www.insieutoc.com
NghiaHD nói:
HANG A :
  1. VANGANH -
  2. CLAUDE
  3. MUIDAI
  4. SONGTHU
  5. VIETTUAN27
  6. NHH2811
  7. GENTLEDOG
  8. DUYAN
  9. TRUONGTCL
  10. NATB
HANG B :
  1. CUC GACH
  2. LOVESANTA
  3. CARPENTER
  4. KIENVANG
  5. COSBOY
  6. QUASIN
  7. HONGHA
  8. SON2
  9. NAM KHANH03
  10. MEO LUOI
Danh sách này bốc thăm tá lả làm cái giải mini hay đó bác