O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
Các anh chị em FFC ơi,

Sắp tới Fo sẽ kết hợp với BH LIBERTY làm một chương trình hỗ trợ lẫn nhau cho khách hàng FO về các tiện ích khi dùng bảo hiểm thân xe của LIB. E có xem qua hợp đồng nhưng không pot chi tiết lên đây được. Đặc biệt là ngòai chuyện giảm giá họăc hưởng các quyền lợi khi mua bảo hiểm, LIB còn áp dụng công nghệ khắc mã số, số VIN lên kính xe các linh kiện dễ bị mất cắp. Nếu phát hiện ở bên ngòai bán những thứ này họ sẽ kết hợp với *** lấy lại đó các bác. E nghĩ cái này rất hay và bọn đạo chích sẽ không còn đất sống.

Bên E đang lên kế hoạch Ford Club (e không làm trực tiếp) và sẽ loan báo đến các bác ngay khi có chương trình đập phá cụ thể nhé.

Hạng B2
16/2/08
337
4
18
43
Em xin ủng hộ sự hợp tác này.Hic xe chưa bị đạo chích thăm viếng nhưng cũng bất mãn với bọn đó quá đi thôi...

Hạng B2
4/1/09
243
199
43
t/p Ho Chi Minh
petrol nói:
Các anh chị em FFC ơi,

Sắp tới Fo sẽ kết hợp với BH LIBERTY làm một chương trình hỗ trợ lẫn nhau cho khách hàng FO về các tiện ích khi dùng bảo hiểm thân xe của LIB. E có xem qua hợp đồng nhưng không pot chi tiết lên đây được. Đặc biệt là ngòai chuyện giảm giá họăc hưởng các quyền lợi khi mua bảo hiểm, LIB còn áp dụng công nghệ khắc mã số, số VIN lên kính xe các linh kiện dễ bị mất cắp. Nếu phát hiện ở bên ngòai bán những thứ này họ sẽ kết hợp với *** lấy lại đó các bác. E nghĩ cái này rất hay và bọn đạo chích sẽ không còn đất sống.

Bên E đang lên kế hoạch Ford Club (e không làm trực tiếp) và sẽ loan báo đến các bác ngay khi có chương trình đập phá cụ thể nhé.
Wa,xe em vừa hết BH,em mới mua chỗ bác Đông sao không thấy bác này thông báo gì nhỉ?

VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM
Xong luôn! ford club của Ford thì một số member của FFC (trong đó có em) tèo chắc luôn. Bác dầu hôi làm việc lại với Ford đi, làm sao trong số này có em là OK [8D]:D 

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Chào các bác bác,

Cái bác không dùng xe ford hoặc không dùng bảo hiểm Liberty cũng không phải lo, tuần qua em có họp với Liberty về việc khắc số VIN hay số xe lên gương chiếu hậu cho toàn thể xe các thành viên OS, khi nào chương trình cụ thể thế nào thì em sẽ thông báo sau.

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
Đúng như lời bác Lơ, cái này em thấy rất hay với tình hình trộm cắp như hiện nay.
Có lẽ LIBERTY và Fo sẽ còn có nhiều hợp tác hay hơn nữa vì Tổng bên kia là bạn của TỔng bên này đóa các bác ạ