Hạng B2
5/3/07
352
0
0
Hà nội
RE: Đánh giá cái đẹp và xấu của SF

Quan điểm của em là ko quá cầu toàn, cái gì cũng ko bao h trọn vẹn được, nếu em nó có 9 cái đẹp mà 1 cái xấu thì cũng là quá đẹp rồi. Quan trọng là em thích thì có nghĩa là đẹp, với lại cũng phải có cái chưa đẹp để mấy bác độ xe còn có cơ hội kiếm cơm chứ:D.

Hạng C
25/12/03
511
0
16
Vietnam

Em thì thấy đầu đẹp, đít xấu.

VR thì ngược lại, đít đẹp, đầu xấu

Hạng B2
6/3/07
270
1
0

Trích đoạn: mdhung

Em thì thấy đầu đẹp, đít xấu.

VR thì ngược lại, đít đẹp, đầu xấu

mai mốt Hyundai ra 01 con mới : Santa-Cruz lai giữa 2 dòng này chắc là đẹp lắm đây (đầu cũng đẹp, đít cũng đẹp sao đâu đâu cũng đẹp :D :D :D )

Dưới con mắt của một người ...có chút am hiểu về nghệ thuật:D:D, phảio công nhận vào thời điểm 2005 mà santa fe ra đời mẫu như thế này là rất lạ, dữ dội và phong cách, nhưng bây giờ thì càng nhìn càng chán. thế mà sao nhiều bác mua thế:D

Hạng B2
3/3/07
359
0
18
40

Có sao đâu. Ban đâu em thấy Lexus cũng đẹp bây giờ lại thấy xấu, trước đây em say đắm Bim 325 nhưng bây giờ em cũng chê nhỏ. Bác nào bảo Lambò đẹp, em đếch thấy đẹp tẹo nào vừa nhỏ vừa thấp, trong như con dũi cày đường nhựa ấy. Mỗi người một sở thích. chẹp chẹp, có gì đắc tội (với bác nào đi lam bò và yêu thích Lam bò). mong các bác đại xá cho

Hạng C
25/12/03
511
0
16
Vietnam

@Mccafe, yup, con lai đẹp hơn nhỉ.

@xdhv, cái gì nhìn mãi chẳng chán, ko cứ vợ 1, 2, 3...

Hạng B2
21/8/07
381
0
0

Trích đoạn: xdhungviet

Dưới con mắt của một người ...có chút am hiểu về nghệ thuật:D:D, phảio công nhận vào thời điểm 2005 mà santa fe ra đời mẫu như thế này là rất lạ, dữ dội và phong cách, nhưng bây giờ thì càng nhìn càng chán. thế mà sao nhiều bác mua thế:D

Bác này chuyên ném đá hội nghị anh em Santa Fe, chẳng hiểu bác ý đi xe gì, xe tăng à ??

Tập Lái
9/10/07
22
0
0

Trích đoạn: HoangRambo

Bác này chuyên ném đá hội nghị anh em Santa Fe, chẳng hiểu bác ý đi xe gì, xe tăng à ??

Vậy chứ bác rambo đi xe gì hả??chê thì đã sao SF là cái gì mà ko chê được, xe nào nó cũng có cái ưu và nhược hết bác đừng có dở giọng như vậy, gặp bác ở ngoài chắc em.........he he he xin cái địa chỉ giao lưu tý nhể??

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Bác Xây dựng (?) ơi, xe SF đời 2005 trở về trước và 2006 trở về đây là 2 thế hệ xe khác nhau rồi. Không hiểu là bác nhìn thấy xe loại nào, hay là nhầm SF với loại xe nào đấy hả bác?:D