Hạng C
15/3/06
612
0
16
49
đâu đó
RE: Đánh giá cái đẹp và xấu của SF

Em đang thấy thích SF với lí do lớn nhất là uống ít dầu, em cũng đã được chạy ké SF 2006 diesel 2X4 liền tù tì 10 ngày với hơn 4000km, chạy ké 1 em SF 2004 diesel 4X4 trong vòng nửa tháng với nhiều loại địa hình nhưng vẫn chưa biết nhiều về tính năng sử dụng của nó (chỉ nhận thấy chạy đường xấu hoặc offroad thì kém hơn vài loại CUV khác như Escape , đặc biệt là chạy đường đất đỏ mùa mưa thì thực sự nằm khóc tiếng Hàn) , nhờ các bác đã và đang sử dụng SF cho em biết thêm về tính năng của nó với ạ!
Cám ơn các bác trước!!!

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

dạ, thực tế là các xe dòng CUV ko đc thiết kế đề dành cho chuyên chạy offroad bác ạ :-D

Hạng C
15/3/06
612
0
16
49
đâu đó

Trích đoạn: kanz_min

dạ, thực tế là các xe dòng CUV ko đc thiết kế đề dành cho chuyên chạy offroad bác ạ :-D

Em biết thế nên mới hỏi thêm về tính năng sử dụng đã qua thực tế từ các bác, chứ còn cứ chạy trên đường đẹp thì tính năng sử dụng của cái ô tô cũng không quá xa lạ với những ai đã từng lái xe! Có chăng thêm 1 vài chức năng bổ xung trên cái nền cơ sở thì chỉ cần đọc hướng dẫn sử dụng thì cũng hiểu được!

Không chuyên chạy offroad nhưng ở VN thì sẽ có những lúc onroad mà như offroad đó bác!Vì những khi như thế mới cần đến cái AWD!

Hạng C
21/5/05
676
0
0

Lúc trước em chết mê chết mệt em SF này nhưng không mua. bây h trông nó chán chán, thấy hơi xấu xấu yếu yếu thì lại vác tiền đi mua. hehhe, tuần sau em sẽ ra mắt vợ hai để các bác bình phẩm nhé.

Hạng C
9/11/06
575
1
18

ơ SF khỏe chứ bác, yếu ở chỗ lào hở bác, em thấy nó hơi khỏe quá là đằng khác