Hạng D
19/1/16
1.020
582
113
31
Ô hay, em chạy PS đời cũ, các bài viết về PS cũ thì mênh mông và nhiều bác còn đái vống lên nào PS tiết kiệm chạy 8-9L/100km đường trường và trong phố chỉ 12-13 lít thôi.. Chả biết phần 1 ra sao nhưng nếu nói 17-25L thì cả người viết lẫn người đọc đều thầy bói xem voi chém vớ vẩn chứ có quan tâm gì đến sản phẩm đâu.
Xe chưa hết ro da mà bác

Hạng F
18/9/10
7.498
2.405
113
53
Sài gòn
Thanks bác chủ cho bài review chi tiết.
bác chủ cho hỏi :
"Tiếp theo là cảm biến va chạm trước, nhiều lúc chạy xe trong phố thì xe máy phía trước cắt đầu lại không báo nhưng khi dừng đèn đỏ xe đứng yên một chỗ và trong giao lộ có vài xe đang chạy thì lại báo tít tít. Lúc kẹt xe báo loạn cả lên. Nhiều lúc người đi chung xe hỏi xe kêu gì thế thì em chỉ biết cười trừ."

Cái này không tắt đc hả bác ?

Hạng D
Super Moderators
31/3/12
2.568
11.788
113
HCM
Thanks bác chủ cho bài review chi tiết.
bác chủ cho hỏi :
"Tiếp theo là cảm biến va chạm trước, nhiều lúc chạy xe trong phố thì xe máy phía trước cắt đầu lại không báo nhưng khi dừng đèn đỏ xe đứng yên một chỗ và trong giao lộ có vài xe đang chạy thì lại báo tít tít. Lúc kẹt xe báo loạn cả lên. Nhiều lúc người đi chung xe hỏi xe kêu gì thế thì em chỉ biết cười trừ."

Cái này không tắt đc hả bác ?
Tất nhiên là tắt được chứ bác, em để nguyên không tắt để đánh giá xem nó báo chính xác cỡ nào.

• Like
Reactions: dinkytri2012
Hạng B2
30/1/09
138
60
28
Công nhận phần nhựa sơn giả gỗ viền quanh màn hình giải trí trung tâm sến quá, chẳng ăn nhập với nội thất tổng thể xe,

• Like
Reactions: ductuan.ta90
17-25L nội thành? Bác lấy con số này ở đâu? Xe em PS đời cũ hộp số 5 cấp vào số 1 nó gầm gào mãi mới lên được số 2 là nhược điểm lớn nhất của cái xe này là mới hết 17 lít 100km trong phố đông giờ cao điểm. Xe PSAN số 8 cấp chắc chắn phải tốt hơn chứ không xấu hơn được.
Về khoản xăng này. Ý Mod là thấp nhất lúc kẹt cũng phải 16 -17l. Còn bác nào kẹt mà vẫn máu đạp nhồi để chen chúc thì lên 25l. Nhưng thật nói 25 thì hơi lố quá. nhưng 20 thì có :D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
5/7/16
1.953
13.838
113
:"tranh luận" giống thời ở Ya4rum wa'

Hình như phân khúc gầm cao 5+2 chỗ mới chỉ có Santa Fe là có phiên bản full Dầu 4wd thì phải..
Fortuner mới chưa có, MuX chưa, Mit ANPS chưa, Sò ko tính vì mẫu cũ wa', Everest 3.2 cũng ko tính vì giá cũng hơi bị wa' khá biệt so với phần còn lại..

sao thế nhỉ :)