Hạng B1
25/5/11
65
1
0
50
Bác beden dang mơ chiếc Grande Punto vậy có mua luôn máy em đứng cạnh xe trong hình luôn ko ?

Hạng D
28/6/07
2.811
1.810
113
thanhhung2274 nói:
Bác beden dang mơ chiếc Grande Punto vậy có mua luôn máy em đứng cạnh xe trong hình luôn ko ?
mấy em đó em nhường cho bác HT + Manu ...........:D

b25
Tập Lái
2/8/09
35
0
0
khiếp thật, vào đấy mới thấy giá trị của fiat, thanks các bác đã đánh giá đúng

Tập Lái
14/5/11
35
2
0
Bác phuongviet nói that k ạ,sao thấy bác cười khoái chí trông 'gian manh" thía,hi.Đùa thôi.Nếu thật thì xin 2 bác babydriver và lamnguyen ttt lên tiếng nhận lời dùm đi ạ.

Hạng B2
23/8/09
286
266
63
Không chỉ mình bác Yêu Bốn Bánh có tâm trạng thế đâu, em cũng thế thôi bác ạ!

Hạng B2
12/1/11
118
142
43
54
sai gon
love 4 banh nói:
Bác phuongviet nói that k ạ,sao thấy bác cười khoái chí trông 'gian manh" thía,hi.Đùa thôi.Nếu thật thì xin 2 bác babydriver và lamnguyen ttt lên tiếng nhận lời dùm đi ạ.
Lúc trước em mua xe rồi mới xin gia nhập hội FIAT,những lúc xe bị tục trặc gì thì cũng alo nhờ 2 bác này giúp đỡ!! Kg tin bác cứ alo hỏi 2 bác ấy xem sao?!

Tập Lái
22/5/10
48
0
0
36
Bác nvl nói chí phải, công bằng mà nói thì Fiat khá ổn định và tiết kiệm, chỉ có điều phải tuân thủ những quy định về việc bảo hành bảo trì của nó thôi (chỉ tốn kém nhiều vào khoản này, nhưng lâu lâu mới tốn):p. thanks!
Woa, bác Lộc lấy siroco về rối ah, chúc mừng bác nha!
Hôm nào rảnh qua chỗ em un cf đi.

Last edited by a moderator:
nvl confirmed
Hạng C
15/2/05
567
98
28
47
TPHCM
Bác Sok, OK, bữa nào ghé qua bác cafe.
Nếu có duyên thì deal với bác Alfa Romeo, (nhưng bác phải chờ khi em đủ tiền nhe).

nvl confirmed
Hạng C
15/2/05
567
98
28
47
TPHCM
Xe Albea có cái hệ thống thắng ABS và EBD của Bosch cực ngon. Rất chuẩn xác và an toàn. Các xe khác trong cùng mức giá có hệ phanh rất ẹ.
E chạy Albea nhiều phen tưởng chừng như hun đít người ra rồi mà vẫn không sao. Cool!

Phải nói Động cơ và hệ phanh của Albea không thua kém các xe mắc tiền hơn.
Túm lại e nó rất đáng đồng tiền bát gạo.

Hạng D
13/2/09
3.363
18.887
113
Bình Dương
phuongviet nói:
love 4 banh nói:
Lúc trước em mua xe rồi mới xin gia nhập hội FIAT,những lúc xe bị tục trặc gì thì cũng alo nhờ 2 bác này giúp đỡ!! Kg tin bác cứ alo hỏi 2 bác ấy xem sao?!
Em chỉ có cái tài chém gió thôi ah:D rành gì đâu bác,lên xe đề máy nổ vô số được là dọt thôi,chừng nào hỏng nổ máy mới tính
Nếu bác nào có trục trặc gì chịu khó lục lại mấy bài cũ trong box FIAT,lúc trước khi mua Fiat em cũng có đọc hầu như là tất cả các bài liên quan đến các hỏng vặt,em thấy cũng khá đủ cho các loại bệnh từ cảm mạo cho đến ung thư:D...
Em vưỡn rất hài lòng về v2 nhà em,chưa có ý li dị với em nó mặc dù mấy em chân dài hàn xẻng đôi khi cũng làm lòng em xao xuyến lắm...