Tập Lái
12/11/18
48
501
108
TPHCM
Giá cho thuê bao nhiêu 1 tháng cho căn 32m2 các anh.
Em thấy mua 1.5 tỷ cũng được. Hay là mình gửi 1.5tỷ cho ngân hàng, lãi 1 năm được 75tr.
Nếu giá thuê mà < 10tr, bù thêm 1 ít nữa đi thuê ở cho lành?. Khỏi mua bán cho mệt.
Năm ngoái nhà trống không tầm 10~12 triệu/tháng không bao thuế phí.
Năm nay chắc không tăng nhiều. Thêm đồ nội thất vô đầy đủ: tivi, máy giặt, máy lạnh, tủ lạnh thì cứ tính lên thêm 2 triệu.

• Like
Reactions: KMSLX
Hạng B2
22/1/13
331
7.069
93
Tối nay mình lượn mấy vòng quan sát thử thấy ok. Để cuối tuần đi xem thử bên trong. Lầu 4 32m2 sale báo 1t350
Ở đây khuyến khích A ở lầu cao tý , lầu thấp nó ồn lắm

Lơ Xe
20/1/17
2.104
100.791
113
Sài Gòn
nkl.am
Nhà em tính mua Hà Đô 1PN+ cho đứa e gái ở đi học, có cần chú ý gì ko bác?
Chú ý kiểm tra nghiệm thu chất lượng xây dựng: tường làm ko phẳng, wc bị hôi, hộp mạng đéo có, và chuối nhất là hệ thống đường ống máy lạnh làm ko đúng chuẩn. Đồ đạc thì Hà Đô dùng đồ xịn đấy, nhưng chất lượng nghiệm thu công trình có vấn đề. Chất lượng quản lí của CBRE cũng chuối. Em feedback ở mấy thớt Hà Đô bên box BDS rồi:

Anh @rockman thấy mình ở đâu cũng nhào qua đòi mua cùng chỗ dzị?

Bác @machchua ở Hà Đô ạ? Rảnh rảnh cuối tuần cafe nhen. Trong này có anh @sniperz với anh @beken_2002 mua căn hộ Hà Đô nữa nhưng toàn đại gia mua cho thuê hoy à.

Tỷ lệ số chỗ đậu xe 4b/ số căn hộ bao nhiêu anh?
Sợ mai mốt người vô ở đông có hết chỗ gửi 4b?
Mai mốt gì sếp, khoảng 2-3 tuần sau khi bàn giao là đã hết slot đậu xe rồi.

Lúc chưa xây xong Hà Đô Centrosa, giờ tan tầm chạy đường 3/2 khúc từ vòng xoay Dân Chủ tới Lê Hồng Phong đã kẹt tê cả đít. Khúc CMT8 từ Lan Anh lên vòng xoay cũng vậy. Không biết khi Hà Đô đi vào hoạt động full scale thì còn tới cỡ nào. Em nghĩ tới mà hãi.
Giờ ở SG chỗ nào ko kẹt anh nói mình nghe?

Muốn ở trung tâm mà ko kẹt thì lấy đâu ra?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
22/12/10
7.692
8.763
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
Chú ý kiểm tra nghiệm thu chất lượng xây dựng: tường làm ko phẳng, wc bị hôi, hộp mạng đéo có, và chuối nhất là hệ thống đường ống máy lạnh làm ko đúng chuẩn. Đồ đạc thì Hà Đô dùng đồ xịn đấy, nhưng chất lượng nghiệm thu công trình có vấn đề. Chất lượng quản lí của CBRE cũng chuối. Em feedback ở mấy thớt Hà Đô bên box BDS rồi:

Bác @machchua ở Hà Đô ạ? Rảnh rảnh cuối tuần cafe nhen. Trong này có anh @sniperz với anh @beken_2002 mua căn hộ Hà Đô nữa nhưng toàn đại gia mua cho thuê hoy à.

Mấy ý trên lam đã nói, nên a ko cần phải giải thích.

Còn về pháp lý, hà đô cũng là 50 năm.

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
151.566
113
www.phindeli.com

A đù

Vậy mà anh gì ở trên bảo là đủ cho mỗi căn hộ gửi 1 xe 4b ... Nghe quá khâm phục luôn :)

Cái vụ cống hôi này căng phết đấy.