Lơ Xe
20/1/17
2.104
100.685
113
Sài Gòn
nkl.am
A đù

Vậy mà anh gì ở trên bảo là đủ cho mỗi căn hộ gửi 1 xe 4b ... Nghe quá khâm phục luôn :)

Cái vụ cống hôi này căng phết đấy.
Ko đủ chỗ đậu xe đâu anh, nhanh chân đăng kí trước mới có. Dân Orchid với Jasmin đang kêu quá trời trên group.

Vụ toilet hôi do thầu thiết bị vệ sinh làm ko kĩ. Họ lên trét lại xi măng là hết à.

Máy lạnh mới là tệ nhất!

Hạng F
13/9/07
7.049
48.480
113
Chú ý kiểm tra nghiệm thu chất lượng xây dựng: tường làm ko phẳng, wc bị hôi, hộp mạng đéo có, và chuối nhất là hệ thống đường ống máy lạnh làm ko đúng chuẩn. Đồ đạc thì Hà Đô dùng đồ xịn đấy, nhưng chất lượng nghiệm thu công trình có vấn đề. Chất lượng quản lí của CBRE cũng chuối. Em feedback ở mấy thớt Hà Đô bên box BDS rồi:

Anh @rockman thấy mình ở đâu cũng nhào qua đòi mua cùng chỗ dzị?

Bác @machchua ở Hà Đô ạ? Rảnh rảnh cuối tuần cafe nhen. Trong này có anh @sniperz với anh @beken_2002 mua căn hộ Hà Đô nữa nhưng toàn đại gia mua cho thuê hoy à.

Mai mốt gì sếp, khoảng 2-3 tuần sau khi bàn giao là đã hết slot đậu xe rồi.

Giờ ở SG chỗ nào ko kẹt anh nói mình nghe?

Muốn ở trung tâm mà ko kẹt thì lấy đâu ra?
lol. Xém bị anh lừa ở lại hửi thúi với a thìn râu rồi. Nhờ cái hôm chạy grabike 1 ngày mình mới biết mùi thối đa phước nó lan tới kcx tân thuận luôn rồi

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.008
76.070
113
Chú ý kiểm tra nghiệm thu chất lượng xây dựng: tường làm ko phẳng, wc bị hôi, hộp mạng đéo có, và chuối nhất là hệ thống đường ống máy lạnh làm ko đúng chuẩn. Đồ đạc thì Hà Đô dùng đồ xịn đấy, nhưng chất lượng nghiệm thu công trình có vấn đề. Chất lượng quản lí của CBRE cũng chuối. Em feedback ở mấy thớt Hà Đô bên box BDS rồi:

Anh @rockman thấy mình ở đâu cũng nhào qua đòi mua cùng chỗ dzị?

Bác @machchua ở Hà Đô ạ? Rảnh rảnh cuối tuần cafe nhen. Trong này có anh @sniperz với anh @beken_2002 mua căn hộ Hà Đô nữa nhưng toàn đại gia mua cho thuê hoy à.

Mai mốt gì sếp, khoảng 2-3 tuần sau khi bàn giao là đã hết slot đậu xe rồi.

Giờ ở SG chỗ nào ko kẹt anh nói mình nghe?

Muốn ở trung tâm mà ko kẹt thì lấy đâu ra?
a vô ở chưa hay cho thuê?
anh ở khu này coi như ko kẹt bao giờ

• Like
Reactions: machchua
MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.008
76.070
113
ở khu này coi như ko kẹt bao giờ

từ Q5 về theo 3/2 hay Trần Phú
từ QBT, Q2 về theo Võ Thị Sáu, NĐChiểu