D23 confirmed
Hạng C
27/5/15
795
1.537
93
Saarland, Deutschland
shopee.vn
hôm qua vừa chạy sau 1 xe Colorado, phải nói là khói đen bay ra chả khác gì mấy anh tải :D lần đầu em thấy bán tải khói nhiều như vậy :D
Khói thì nhiều lý do lắm bác. máy dầu chạy thành phố nhiều hay bị khói hơn xe chạy tỉnh. Đi chặng ngắn máy đóng muội nhiều lắm.
Mấy ông bán tải hồi mới mua xe đều tự hào là xe mình ... không khói. Sau khói tè le hết.
Bác Nhân chơi bộ phuộc sau ARB hết nguyên bộ, ko biết có cải thiện chút nào không nhỉ? Có bác nào review thực tế cái vụ này chưa ta?

• Like
Reactions: Daewoo
Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
Con này giá trị sử dụng cao set về phương diện thương hiệu là như nhau nếu so với mấy con bán tải khác

• Like
Reactions: ThanhAngm
Hạng D
9/12/14
1.317
1.029
113
Khói thì nhiều lý do lắm bác. máy dầu chạy thành phố nhiều hay bị khói hơn xe chạy tỉnh. Đi chặng ngắn máy đóng muội nhiều lắm.
Mấy ông bán tải hồi mới mua xe đều tự hào là xe mình ... không khói. Sau khói tè le hết.
Bác Nhân chơi bộ phuộc sau ARB hết nguyên bộ, ko biết có cải thiện chút nào không nhỉ? Có bác nào review thực tế cái vụ này chưa ta?
em review cho a cái phuộc ARB trên con Colo này nhé, ÊM như sedan, so với Camry nhé: 8/10 :D

30/6/16
25
12
3
46
Bác này chạy nhiều như taxi, tính ra mỗi 1 ngày chạy 151km, nếu nghỉ 1 ngày thì hôm sau chay 300km mới ra số km nói trên.

Tập Lái
9/11/16
11
3
3
31
Mấy anh cho em hỏi con Colorado 2.5 MT 4x2 so với Ranger XLS MT thì con nào hay hơn nhỉ?em đang tính mua Colorado và đang phân vân với Ranger! nhờ các a chỉ giáo thêm

Hạng D
9/12/14
1.317
1.029
113
review chi tiết và chất lượng quá. Thôi bỏ luôn, chạy qua xài Ironman!!!!
haha, đơn giản là em ngồi trên con Colo này trước và sau khi lắp phuộc nên ngắn gọn vậy thôi hà :)