Hạng D
9/12/14
1.317
1.029
113
Bác nói thiệt ko đó, em từng ngồi phuộc hơi 30củ trên con ford WT rồi, chả ra gì lại có lắc lư bồng bềnh nữa.
xe ko fải xe em, em chỉ bán xe ko bán phụ tùng. Thế thì em lừa bác làm j cho tốn thời gian đôi bên :)
Vả lại em ko dám so với WT vì mỗi dòng có 1 thiết kế khung gầm riêng biệt, biết đâu cặp giò ARB lên Colo ngon mà WT ko hợp thì sao?
Em thì thấy lên Colo thơm ngon thì em nói thơm ngon ^^!

Hạng D
9/12/14
1.317
1.029
113
Lưng đểu thì đi tên lửa cũng đau :D, ah mà hết phi ngựa rồi lại lái xe thì đau lưng là phải rồi :D, người ta ít chạy nhưng có khi một ngày trên 700km cũng Colo mà có sao đâu? Bởi vì đêm qua bác nghỉ ngơi :D:D:D
kaka, có bài review cho bản 2.8 MT rồi, a ôm bản AT thì cũng làm bài cho anh em có thêm cái mà tham khảo đi chứ :)

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Bác Nhân @bigman2711 còn trẻ, lại đang làm ông chủ doanh nghiệp nên suy nghĩ quả thật rất tân tiến và thực dụng: Mua xe ko quan tâm đến thương hiệu và vấn đề bán lại, nhất là ở 1 thị trường bị méo mó bởi thuế và phí cực nặng như VN. Em chúc bác luôn mạnh khỏe để còn có sức cày tiền nuôi gia đình và công ty của bác ngày càng lớn mạnh. Mà ko hiểu sao sở thích xe cộ của bác giống y hệt em, thích xe càng to càng tốt :D

Hạng B2
20/9/16
302
240
43
41
Bác này rất thực dụng. Chọn xe gia đình thì mpv chỉ có sedona là nhất phân khúc (tiện dụng, máy mạnh, nhiều option, giá tốt.... chỉ có thua thương hiệu của thánh thôi)

trước đây Kia có con mpv Carnival , giờ là sedona. Nội thất em thấy rộng rãi, mà thấy nhiều người chê Carnival lắm