Tập Lái
31/10/16
27
36
13
Tphcm
E coi sách HDSD nó để e cũng ko bik sáng gầm bao nhiêu, viết nhiều số quá ko bik số nào. Chỉ thấy xe khoảng sáng gầm phía trc hơi thấp, còn trong gầm ở phía trc ngay động cơ rất thấp.
E đi sedan này, lề nhà e cao chở full mà vào cũng ko cạ gầm :)

• Like
Reactions: taplaixecon
Tập Lái
31/10/16
27
36
13
Tphcm
Em cảm ơn Bác nhiều, "tình yêu đang dành cho em ý"... mà lỡ nói lời chia tay thì em thấy buồn quá.
Có active city stop lo gì bác. Nó hoạt động hơi quá tí nhưng an toàn phía trc, nguy hiểm phía sau. E mới đổi qua xe tự động lúc đầu chạy con này căng thẳng thiệt

• Like
Tập Lái
2/1/17
9
3
3
48
Có active city stop lo gì bác. Nó hoạt động hơi quá tí nhưng an toàn phía trc, nguy hiểm phía sau. E mới đổi qua xe tự động lúc đầu chạy con này căng thẳng thiệt
Cảm ơn Bác đã động viên! Bản chất của em hơi "Hâm hấp" nhưng được cái là "chung thủy"..haha. lần này: "nhất là bơ gạo dốc nốt"...cũng cưới em nó về thôi, thanks.

• Like
Reactions: Rokocha
Tập Lái
1/1/17
5
3
3
Cảm ơn Bác đã động viên! Bản chất của em hơi "Hâm hấp" nhưng được cái là "chung thủy"..haha. lần này: "nhất là bơ gạo dốc nốt"...cũng cưới em nó về thôi, thanks.
Bạn đã ra showroom xem thực tế chưa? Hôm qua mình cũng trực tiếp đi xem và ước chừng thử (thấy gầm phía trước khoảng 140-145mm, lúc xe không tải). Cảm thấy OK. Quất thôi!

• Like
Tập Lái
1/1/17
5
3
3
Nguy hiểm phía sau là sao bác?

Hạng D
17/12/11
1.240
1.564
133
Hôm qua có bạn sales báo giá cho em giá lăn bánh ở SG còn 870 thôi, giá này theo em là quá tốt so với m3 2.0, civic hay altis. Giá như từ đầu ford set giá xuất xưởng giảm đi 100tr thì giờ focus đã có thể lập lại thế thượng phong như thời ford laser. Haiz, ko biết có gom tiền kịp để làm 1 con chơi tết không đây. :)
Bạn cứ hạ chốt 84x tr, đi khoảng 6 7 Đại Lý , ko đc ko mua
Cứ thử sẽ bít :3dquaytay:

Tập Lái
31/10/16
24
13
3
33
trên cơ quan cũng có chị chạy 1 chiếc k biết bị gì máy kêu ồn lắm

Hạng B2
13/3/16
133
79
28
29
Em đi FF 5 cửa đời 2010 mà đã sướng rồi, Altis vs mazda em lái chả thấy khoái. FF bản mới này lái còn sướng nữa. Đầm chắc khỏi nghĩ :) .
Bác đi xe nhật thì chỉ có subaru lái thì còn thật thôi, còn đâu là thua mỹ hết vì tiêu chí xe nhật nó đề cao sự êm ái hơn là thể thao

Tập Lái
8/6/15
11
3
3
33
Xe chật quá. Lấy vợ có 1-2 em bé rồi sẽ thấy xe này quá chật :D Em đang đi City thôi nhưng em nhìn băng ghế sau thấy hơi lo lo cho anh chủ rồi đó.