Hạng B2
23/6/15
202
77
28
40
HOCHIMINH
Em này chạy ngon, mượt mà, cảm giác lái tốt, an toàn. Nói chung với tầm giá ra cavet hết tại thời điểm hiện tại cho e Sport 1.5 ecoboost 850tr thì hầu như không có đối thủ cả về thiết kế, an toàn, công nghệ, và tốc độ... Nếu tương lai Ford giảm e này còn 800tr ra cavet thì chắc doanh số sẽ tăng mạnh. . . Đối thủ e này chỉ có mazda 3 2.0 hatchback mới xứng tầm... Nhìn chung mỗi người mỗi sở thích, mỗi cá tính. Nên việc chọn Focus 1.5 ecoboost hay Mazda 3 2.0 thì hai trường phái cá tính khác nhau nên chắc sẽ không đụng hàng... Cá nhân mình thì vẫn khoái em Ford focus 1.5 ecoboost mặc dù mình đang chạy mazda. Haha...

Hạng B2
23/6/15
202
77
28
40
HOCHIMINH
Thắng tay điện tử cả roài. Mấy mẫu cũ mới thắng tay to tổ chảng

Sport thắng tay vậy mới thể thao bạn ơi. Chứ cái gì cũng điện tử thì chán lắm. Mấy girl thì khoái chứ boy thì thích to và bự.... haha...

Tập Lái
23/2/09
41
8
8
Sport thắng tay vậy mới thể thao bạn ơi. Chứ cái gì cũng điện tử thì chán lắm. Mấy girl thì khoái chứ boy thì thích to và bự.... haha...
Ngụy biện. Thế giới họ đi trước cả rồi. Các hãng thường bán hàng tồn xong mới đưa bản mới về việt nam. Nhìn mazda thì biết

Hạng D
11/11/16
1.169
1.016
143
46
Mỗi người mỗi ý, riêng em lại thích thắng tay kéo to tổ chảng, xe em chả có hỗ trợ khởi hành ngang dốc nhưng dốc cao cỡ nào em cũng chơi tuốt, hehe

Ngụy biện. Thế giới họ đi trước cả rồi. Các hãng thường bán hàng tồn xong mới đưa bản mới về việt nam. Nhìn mazda thì biết
Bác cứ xoáy vào một điểm bé tí mà bỏ qua hết những ưu điểm to, ngược lại bác lại xoáy vào ưu điểm bé tí mà quên mất những nhược điểm tổ bố!

Tập Lái
17/1/17
14
18
3
30
Chúc mừng bác chủ. Em đào mộ phát vì mới đặt cọc xe hôm qua đợi tuần sau là đc cưỡi e nó rồi :))

• Like
Reactions: TuanSGFord