Tập Lái
1/3/17
2
0
3
51
Chào bạn VanTy,

Bạn chỉ dùm mình chổ mua 1 số thiết bị của Honda City 2016 với, nhiều cái thấy hay quá mà tìm mua không biết ở đâu, và loại nào tốt:
1) Cục OBD auto lock door 6 chức năng (tìm trên mạng thấy có 2 chức năng ah)
2) Hộp để kính
3) Sấy kính chiếu hậu khi trời mưa
4) Cặp loa treble

Cảm ơn bạn nhiều,
Mình cũng đang tìm cái này bác biết chổ nào share với nha, tks

Tập Lái
27/4/17
3
4
3
51
Xe của nhà BẠN GÁI nó mà nó len đánh giá như của bản thân mình mua vậy, sống ảo vkl...xe ngta sản xuất để nó chê đủ thứ rồi lại mượn 1 con xe rẻ tiền của ng khác vào review thật ko biết nhục nhã !!!
chào Nguyễn văn tỷ (người bạn ko biết NHỤC).

• Like
Reactions: Obix
Hạng F
12/10/16
7.501
6.358
113
Xe của nhà BẠN GÁI nó mà nó len đánh giá như của bản thân mình mua vậy, sống ảo vkl...xe ngta sản xuất để nó chê đủ thứ rồi lại mượn 1 con xe rẻ tiền của ng khác vào review thật ko biết nhục nhã !!!
Sao bác biết? Xe của ai quan trọng mịa gì mô, chỉ cần đánh giá từ phía ng cầm lái là ok rồi hahaha. Bạn gái e lếu có xe để cho e review nữa đây nỳ hix hix

Hạng D
6/2/16
1.048
859
113
36
Thể loại sống ảo này mình gặp hàng ngày luôn nè..

Hạng C
1/5/13
796
612
93
TpHCM
Sao bác biết?mà kệ...dù j bạn gái nó cũng cho nó mượn xe...

Hạng D
24/8/14
4.219
10.345
113
Èo chỉ là bạn gái thôi à? Trong bài viết thấy ghi vợ 1 là sao? Gặp thêm tấm hình này nữa làm cứ tưởng gia đình có 2 con không bữa giờ @@ Cứ tưởng trên FB mới có "bóc phốt" ai ngờ cả trên OS :confused:
Đánh giá Honda City sau 10.000 km

Hạng D
30/10/12
3.965
2.684
113
1 thằng mới lập nick ngày hôm nay đi bóc phốt chủ thớt chắc vì ân óan cá nhân. Việc này chả liên quan gì tới việc đánh giá xe cả. Kể cả họ không có xe hay xe của ai việc đó không quan trọng, quan trọng là đánh giá chính xác được những người đã sử dụng dòng xe này công nhận là được, còn mượn chuyện này để bóc mẽ và nói xấu nhau thì chỉ là loại trẻ trâu.
Đánh giá Honda City sau 10.000 km