Hạng B1
11/12/16
58
27
18
45
Chưa biết ai là chủ xe, nhưng chủ thớt có xe sử dụng và đánh giá thực tế.... là ok rồi. Sao lại cmt đi chệch với chủ đề đánh giá xe vậy các bác?

• Like
Reactions: MIGIA and VanTy
Hạng F
12/10/16
7.501
6.358
113
Bắt đầu lạc đề loãng thớt rồi đếy các bác. Xe ai thì kịa mịa đi, miễn sao đánh giá thực tế để ng khác tham khảo là ok rồi

• Like
Reactions: VanTy and QLE
Tập Lái
27/4/17
3
4
3
51
Chưa biết ai là chủ xe, nhưng chủ thớt có xe sử dụng và đánh giá thực tế.... là ok rồi. Sao lại cmt đi chệch với chủ đề đánh giá xe vậy các bác?

Một người đam mê xe thật sự sẽ nói về xe một cách tâm huyết nhất!
* Đằng này nói chỉ để khoe mẻ, sống ảo, miệng nói là của Mình mua rất chi là sai sự thật.. thấy bạn Văn Tỷ nói Láo quá tôi ko thích nên nói lên ý kiến của cá nhân.

• Like
Reactions: Obix
Tập Lái
27/4/17
3
4
3
51
1 thằng mới lập nick ngày hôm nay đi bóc phốt chủ thớt chắc vì ân óan cá nhân. Việc này chả liên quan gì tới việc đánh giá xe cả. Kể cả họ không có xe hay xe của ai việc đó không quan trọng, quan trọng là đánh giá chính xác được những người đã sử dụng dòng xe này công nhận là được, còn mượn chuyện này để bóc mẽ và nói xấu nhau thì chỉ là loại trẻ trâu.
View attachment 663703

Không phải nói xấu nhau nhưng đây nói chỉ là sự thật thôi, còn chú thích nghĩ sao thì tuỳ chú. Nếu Văn tỷ tự bản thân mình mua xe thật thì không ai nói làm gì, nhưng đây chỉ là xe của mẹ bạn gái Văn Tỷ mua mà thôi. Thấy lên đây Văn tỷ nổ là của mình mua và nào là đi độ xe đồ các thứ (thấy mắc cười quá =))
Bình thường chỉ có con gái mới sống ảo..nay thêm loại "cú có gai" sống ảo nữa ;)
NHỤC vkl

• Like
Reactions: P.Huayra and Obix
Hạng C
22/2/10
648
401
63
Điểm dở nhất của xe là độ ồn, thân vỏ mỏng, cái táp pi cửa ọp ẹp quá.

Hạng F
12/10/16
7.501
6.358
113
Điểm dở nhất của xe là độ ồn, thân vỏ mỏng, cái táp pi cửa ọp ẹp quá.
Bác nói quả chí lý, cái tappi cửa em ốt vài phát là cả vài phát đều ọp ẹp làm ảnh hưởng đến cái khả năng thưởng thức âm nhạc. Ồn thì đành chịu, đi loại lốp gai mềm khoảng 30k km thay 1 lần. Thân vỏ mỏng thì chưa chắc nha bác. Cái dàn nhựa taplo nó bựa kinh khi so với mấy con Mer

Hạng B2
17/2/16
139
177
43
28
Các bác cứ tập trung chuyên môn, đừng để ý hắn tự hắn out thôi ạ!