Hạng D
6/7/09
1.951
1.046
113
Bác chủ xe đánh giá thế em nghĩ cũng gần giống cảm nhận của em? Tuy nhiên bác nói mua xe CRV là xuống đời thì em không Ok, con Teana làm sao mà so sánh với con CRV được bác? hay người viết bài có nhầm nhọt gì không? Bài phỏng vấn đánh giá này quá đơn giản nên chẳng nói lên được ưu điểm và khuyết điểm của xe so với các dòng xe khác để người đọc cảm nhận.
Hay mình tự tạo thớt : Đánh giá Teana sau gần 6 trải nghiệm ..
Chắc là thớt đó khá hot đấy!

Tập Lái
30/4/16
24
25
13
35
Theo các bác con này với Huyndai Santa FE nên chọn e nào,e thích SanFe máy dầu,ko thích cái đít vô duyên của CRV

• Like
Reactions: Xe với Cộ
Hạng C
3/3/12
524
369
63
Quận 2, tp. HCM
Chắc mỗi tháng có hơn 30k người mẽo bị điếc, nên mua crv nhiều như thế bác nhuể!? Mấy a VN tai thính quá nên tụi HD ko bán đc mấy xe mỗi tháng cả.
Thực tế bác ạ. CRV được cái tiết kiệm N liệu đầm hơn mấy e cùng phân khúc chứ còn độ ồn là đặc sản rồi bác/ ở Mẽo đường xá tốt có khi độ ồn với họ kg quan trọng lắm

Hạng C
23/10/14
803
495
63
69
Nhược điểm CRV là thiếu Speed Limit, một tính năng rất hiệu quả trong điều kiên đường sá VN.

• Like
Reactions: HaiVoX
Hạng D
6/7/09
1.951
1.046
113
Theo các bác con này với Huyndai Santa FE nên chọn e nào,e thích SanFe máy dầu,ko thích cái đít vô duyên của CRV
Cá nhân em không thích máy dầu , Santafe máy xăng của bạn em đời 2007 cách âm cực tốt .Cũng chỉ thay nhớt,đổ xăng mà chạy tới giờ , chẳng thấy phàn nàn gì.
Vừa rồi có tham khảo bàn 5 chổ của Santafe nhưng chưa tin anh Hải lắm nên thôi!

Hạng D
6/7/09
1.951
1.046
113
Nhược điểm CRV là thiếu Speed Limit, một tính năng rất hiệu quả trong điều kiên đường sá VN.
Em nghĩ bác nhầm chăng? Ct nó giải quyết được mà. Còn speed limit 250km/h ở VN là chuyện không tưởng rồi.

Hạng D
24/8/14
4.219
10.346
113
CRV thuộc hệ siêu ồn/e đi CRV mẽo mà còn cảm thấy ồn váng tai, qua CRV Việt hết muốn ngồi

Đường VN mà bác ngồi Roll Royce hay Bentley mà k ồn với êm như đi máy bay hay du thuyền giống như cái bác từng nghĩ khi xem Clip đánh giá thì thua gì e cũng thua đấy :) Nói chi là CR-V sản phẩm nó được đánh giá tốt còn phải phụ thuộc vào rất nhiều điều kiện lý tưởng.
Bác xem clip đánh giá nước ngoài còn k dám đem xe siêu sang đi đường đất nữa mà hỏi sao k êm ru, chưa kể khả năng tiết kiệm nhiên liệu của xe có ông nào ở VN đi đúng như số mà nhà SX đưa ra bao giờ chưa?

Hạng D
6/7/09
1.951
1.046
113
năm ngoái em mang tiền đi qua Cộng Hòa rồi Phước Thành mà éo ưu mấy anh sales Honda nên về mua wildtrak. Nếu 140km mà đã lùng bùng thì chán, wildtrak vừa rồi em bắn 160 mà chắc nịch
Chuyến Điệp Sơn vừa rồi với FFC anh em test Ranger XLS lên 175km/h . Xe bác em nghĩ phải hơn chứ!