RF3 confirmed
Hạng B1
30/12/14
51
27
18
38
Đọc hết bài của bác chủ, có thể thấy bác dành rất nhiều tình cảm cho xe. Chúc mừng bác có xe tốt để phục vụ gia đình, ít nhất là nó đã phục vụ bền bỉ bác chủ 3,5 năm qua. Happy new year cả nhà.

Hạng C
9/4/18
637
509
118
35
Link gì anh? Ý anh là vấn đề gì cũng cần dât chăng? :rolleyes:
Ví dụ: mua xe chênh giá nhưng hoá đơn xuất đúng giá, ai cũng biết nhưng link ko coá
mua xe chênh giá ko có link nhưng kiểm chứng được nha chú, mình mua chênh giá này. Bộ chú quen đc với tổng giám đốc mailinh hả ? Bộ chú làm bộ phận kiểm kê hả ? Hay chú làm tài xế mailinh ? Mà nếu làm taixe mailinh bộ quen dc hết thằng chạy i10 hả ?

Hạng D
4/9/06
2.278
21.716
113
Oh Cụ này căn thế :), mình cũng thấy sai sai ở nhận xét chủ quan của cụ, chắc cụ này kinh thường người khác nhiều nên mới nghỉ topic mình khinh xe này! Mọi người làm việc cưới đc vợ 2 ai cũng đều hạnh phúc và ngưỡng mộ chúc phúc cho nhau, chứ chê lớn bé, sang trọng làm gì :p, Còn Tốc độc nhanh hay chậm ko quan trọng , chạy ẩu hay ko ko liên quan à mà có đấy vi tai nạn luôn rình rập trên cao tốc ko chỉ cho riêng họ mà còn người khác. vấn đề mình thấy xe nhỏ mà chạy nhanh quá độ an toàn ko tốt lỡ và quẹt là xong cái quả trứng luôn! Xe nhỏ chở cả gia đình mà chạy > 100km/h đôi lúc còn toàn tạt đầu, chen lắn điền chổ trống mình thấy ớn lạnh nên comment..! Về việc đi đúng tốc độ quy định có ai nói sai đâu cãi làm gì! Còn cụ có mua đc bentley hay ko chả care, nếu mua đc bentley chả comment kiểu dạy đời và quy chụp người khác vì những người đi xe này quan tâm chủ yếu an toàn bản thân....! Nhiều cụ Đi xe kém an toàn cho bản thân mà còn phóng nhanh vượt ẩu nên tui bái phục...(cụ xem lại từng câu tui chẳng hề chê xe rẻ hay ko thương hiệu hay chê xe động cơ nhỏ) chỉ quan tâm 2 chữ an toàn nhé.:)
Chuẩn, cùng quan điểm bác này, từ trên mạng đến ngoài thực tế, mình thấy nhiều người đi xe nhỏ như i10 morning spark getz ...v.v...hay nói theo kiểu tự sướng, vd như: tuy xe nhỏ nhưng lên cao tốc đạp vù vù cả hơn chăm.....qua mặt xe lớn cái một....mịa...nghe mà thấy tội...họ không biết rằng xe nhỏ thì cái khung xe sẽ nhẹ lại không có các option VSD, EBD...thì tốc độ càng cao rủi ro càng lớn hơn so với xe to nặng 2.0, 3.0....v.v...được trang bị full option...nói thật thì đắng lòng

Hạng D
29/6/15
4.918
15.765
113
39
ngu thì đừng sủa nhiều, xe của nhà chạy dv tư nhân lw cm gì đến cty mà phải tua km lên, chưa tua xuống là còn may
Ơ!
Mấy a fanboy Hèng Xẻng hung hăng quạ, mình biết a sủa mà a nghe đc thì cũng 1 loại thôi à:D

Hạng F
12/10/16
7.496
6.352
113
dân xứ Sản sao thằng nào cũng giống thằng nào, từ trên truyền hình đến tận diễn đàn.

mua xe chênh giá ko có link nhưng kiểm chứng được nha chú, tôi mua chênh giá này. Bộ chú quen đc với tổng giám đốc mailinh hả ? Bộ chú làm bộ phận kiểm kê hả ? Hay chú làm tài xế mailinh ? Mà nếu làm taixe mailinh bộ quen dc hết thằng chạy i10 hả ?
Vl chú :rolleyes:, nói chiện bằng não cho nó có nếp nhăn

Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
Bác nói như cái nồi, i10 với mornig chạy dịch vụ đầy, nhanh hỏng người ta chạy chi bác. Có chênh lệch nhật hàn nhưng mà ko nhiều, phần chênh lệch thì bảo dưỡng đều đặn sẽ cover được. Của bền tại người
Bác không cần phải tốn hơi tranh luận với những người đã luôn mặc định trong đầu là "ngày xưa nó không tốt thì bây giờ nó cũng không tốt luôn".

Hạng B2
31/1/17
131
79
28
48
Nhiều lúc đi cao tốc thấy nhiều cụ đi morning, i10, spark oh chạy rất kinh! Toàn 100km/h mới ớn lạnh bái phục luôn
Đâu cần cao tốc, từ Nha trang vô đêm cũng đạp lên 100 Km/h, bình thường nếu không giới hạn tốc độ thì luôn 60-80Km/h . Xăng từ 5.1-> 5.7 lít /100Km, máy 1.25 số tự động.

Hạng C
9/4/18
637
509
118
35
Vl chú :rolleyes:, nói chiện bằng não cho nó có nếp nhăn
Nc bằng não là phải có dẫn chứng và suy luận chớ hông phải “nghe đồn” rồi phán nhen chú. Chú làm ơn cho a xin cái link

Hạng D
5/5/15
1.242
4.461
113
Tết tới nơi rồi các bác ơi. Xe cỏ, xe cùi mía, xe con rùa, xe con cua, xe cải lương gì cũng đc hết. Em xin nhận. Em viết bài vui chơi thôi mà thấy có căng thẳng là e k có vui. Sau này chắc khỏi viết chia sẻ. Để mình ên chạy. Tự độ, tự chơi. Hehe
Việc gì đâu, kệ thôi. Bạn có nhiều chia sẻ mình thấy thú vị, tiếp tục nhé. Cảm ơn. Chúc bạn năm mới nhiều sức khỏe và niềm vui.