Hạng C
10/6/18
565
429
83
39
Xe Hàn thì không có gì phải chê nếu tính theo value for money.
Không liên quan về bài cảm nhận, nhưng khi đậu xe bác chủ không trả thẳng lái :)
Để chụp hình mà bác. Thẳng lái chụp ko đẹp

Hạng B2
14/12/14
325
309
73
35
Bác này khen quá con xe... mún bit ngựa ngon phải đi đường dài.. còn trước mắt cứ ra cao tốc đạp trên 150km... đánh lái..Coi con nào đầm êm.. cách âm tốt hơn.. là ra ngô khoai thôi.. còn option hả.. thêm 70 chai có âm thanh maklevison với ampli luôn.. màn hình pioneer 10in nữa.. Vietmap lun.. cam360.. ăn hơn con này ko... Option.. tháo xe sang ..lắp thêm chuyện rất nhỏ bảo đảm ngon hơn đồ theo xe VN mình... chất lượng hay không thị trường định giá hết rùi..

• Like
Reactions: bl3399
Hạng B2
30/10/16
209
237
43
26
Bác này khen quá con xe... mún bit ngựa ngon phải đi đường dài.. còn trước mắt cứ ra cao tốc đạp trên 150km... đánh lái..Coi con nào đầm êm.. cách âm tốt hơn.. là ra ngô khoai thôi.. còn option hả.. thêm 70 chai có âm thanh maklevison với ampli luôn.. màn hình pioneer 10in nữa.. Vietmap lun.. cam360.. ăn hơn con này ko... Option.. tháo xe sang ..lắp thêm chuyện rất nhỏ bảo đảm ngon hơn đồ theo xe VN mình... chất lượng hay không thị trường định giá hết rùi..
Bác đánh giá con xe qua những gì phải bỏ ra lắp thêm thì em cũng lạy :)) vậy mốt em đi morning bỉ 1-200 củ ra độ bét nhè rồi đánh giá nó quá ngon nhé. Bác nghĩ e đi xe chưa ra cao tốc thử hay sao mà bác nói thế? Em chả khen quá gì đâu, thị trường định giá là do thị hiếu nữa. Con này bán nhiều nhất của Kia toàn cầu mà, bác k tin là quyền của bác nhưng đừng đánh giá bất cứ cái gì khi không có trải nghiệm

Hạng D
31/5/14
3.461
4.290
113
Bữa em cũng ghé coi em này doi 2019 ngoai thất ngon lành, hàng ghế sau rộng em cao 1m8 cũng khá to con ngồi phè phỡn. Bị mỗi nhược điểm là màn hình trung tâm nhỏ và phần nhựa phí trước ghế phụ nhìn khá thô. Loa thường nhưng nghe lực :D

Hạng B2
30/10/16
209
237
43
26
Bữa em cũng ghé coi em này doi 2019 ngoai thất ngon lành, hàng ghế sau rộng em cao 1m8 cũng khá to con ngồi phè phỡn. Bị mỗi nhược điểm là màn hình trung tâm nhỏ và phần nhựa phí trước ghế phụ nhìn khá thô. Loa thường nhưng nghe lực :D

Đúng r bác, nhựa thì nhựa tốt nhưng nhìn k sang mấy, nói chung nội thất nhìn k đã. Hi vọng mấy đời sau làm theo ngôn ngữ mới là bảo đảm đẹp

• Like
Reactions: TRÍ CB
Hạng B2
10/2/18
445
184
63
41
Xe Hàn,Nhật hay xe Đức,Mỹ em thấy đều có cái hay và đặc trưng riêng của mỗi nước,quan trọng e nghĩ vẫn là chủ xe yêu nó và chăm như thế nào thôi :),còn xe bác chủ nhìn quá đẹp rồi,ra đường nhìn phong cách và cũng kén người sử dụng.Nhưng cái màn hình trung tâm như bác ở trên đã nói em thấy nó nhỏ quá so với chiếc xe.

• Like
Reactions: TRÍ CB
Hạng B2
30/10/16
209
237
43
26
Xe Hàn,Nhật hay xe Đức,Mỹ em thấy đều có cái hay và đặc trưng riêng của mỗi nước,quan trọng e nghĩ vẫn là chủ xe yêu nó và chăm như thế nào thôi :),còn xe bác chủ nhìn quá đẹp rồi,ra đường nhìn phong cách và cũng kén người sử dụng.Nhưng cái màn hình trung tâm như bác ở trên đã nói em thấy nó nhỏ quá so với chiếc xe.
Chuẩn quá, xe mình thì chủ yếu mình thích mình leo lên mình vui là đc ạ ^^ nay em đem đi thay màn mới. Lát sẽ cập nhật cho các bác xem