Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
Ngày trước cứ đoán con này phải 9 chỗ.
Thực ra với giá này mà 7 chỗ thì Em không mua.Mua Ỉn mới hoặc chuyển SUV xài cho sướng.
Bác so sánh khập khiễng quá. Tuy Sedona và Innova đều là xe MPV, nhưng nó khác nhau nhiều lắm nên mới có mức giá chêch lệch nhau nhiều như vậy. Còn bác mà so Sedona với mấy con SUV thì lại càng sai :)

Hạng D
16/8/12
1.956
1.525
113
Bến tre
Không biết ông Hải nghĩ gì mà không thêm bản hàng 2 băng liền nhỉ???
Kiếm thêm được ối khách chứ chẳng chơi
Ngày trước cứ đoán con này phải 9 chỗ.
Thực ra với giá này mà 7 chỗ thì Em không mua.Mua Ỉn mới hoặc chuyển SUV xài cho sướng.
Chỡ 7 người mà em thấy xệ xệ đít rồi 2 bác, 2 bánh sau nó bè bè ra thế nào ý, nếu có phiên bản 8 chỗ, chắc phải độ cái lò so sau lại.

Hạng D
23/8/08
3.138
1.831
113
45
Chạy đã, mỗi cái giảm tiền đi cho dễ bê, hàng ghế 2 chưa đã lắm. Thiết kế nữa làm sao để gập hàng ghế 2 và 3 xuống mà sàn phẳng thì cực đã cho gia đình khi ngủ trên xe.

Hạng B2
9/9/17
196
178
58
Bác so sánh khập khiễng quá. Tuy Sedona và Innova đều là xe MPV, nhưng nó khác nhau nhiều lắm nên mới có mức giá chêch lệch nhau nhiều như vậy. Còn bác mà so Sedona với mấy con SUV thì lại càng sai :)
Hì Em không so con này với SUV bác ạ.Chỉ là Em so cái giá thôi.Giá này chuyển SUV cao ráo chạy sướng hơn.
Còn MPV thì Em thấy Ỉn rộng rãi lắm rồi mà còn 8 chỗ nữa.Con này chà bá mà 7 chỗ.
Em đang chạy Ỉn 209 cũng chán vì nó mỏng manh.Nhưng hôm qua thử con Ỉn mới cứng cáp hẳn.Cảm thấy Ỉn đâu đến nỗi nào như trước.Mà nó còn rẻ hơn con này nhiều.

Hạng D
31/5/14
3.460
4.289
113
Hì Em không so con này với SUV bác ạ.Chỉ là Em so cái giá thôi.Giá này chuyển SUV cao ráo chạy sướng hơn.
Còn MPV thì Em thấy Ỉn rộng rãi lắm rồi mà còn 8 chỗ nữa.Con này chà bá mà 7 chỗ.
Em đang chạy Ỉn 209 cũng chán vì nó mỏng manh.Nhưng hôm qua thử con Ỉn mới cứng cáp hẳn.Cảm thấy Ỉn đâu đến nỗi nào như trước.Mà nó còn rẻ hơn con này nhiều.

vậy mer V220d bự hơn sed luôn mà vẫn có 7 chỗ đó thôi :D em không biết bác sao chứ xác em 1m8 năng 95kg em chui vào ỉn ngồi không thoải mái lắm từ ghế lái đến băng 2 và ghê nhất là băng 3 như cá mòi luôn. Còn sed ghế lái em ngoài hơi bị thoải mái, ghế lái nó bự hơn của sò luôn chạy đường xa rất khỏe.​

Hạng B2
15/3/18
113
340
63
Ỉn đi full người rồi đồ đạc để đâu bạn, Ỉn chỉ hợp làm taxi thôi, xe gia đình thì sedona là ngon nhất về giá và công năng, thử nghĩ xem nhà có thêm em bé, lỉnh khỉnh đồ đi gia đình 7 người thì thôi chắc phải vác đồ lên nóc thôi!