Hạng D
25/12/12
1.607
631
113
Chỉ e bác là thương nhân mà nói chuyện kiểu đó phá sản sớm tội nghiệp. Chứ bác không buôn bán gì, thì phát ngôn thoải mái đi. Xã hội trăm ngàn loại người khác nhau, có người như bác là bình thường.
em tặng bác thêm 1 câu "Never offer to teach fish to swim"

Tập Lái
10/4/17
27
24
3
36
Thôi thôi! Rảnh bác rủ ảnh đi lai rai chém gió chơi đc rồi, lên con đó xong về lại ủ dột suy nghĩ 2 chữ "GIÁ NHƯ"
Kaka...accord e nghĩ tới bác,và nói thật là e cg rất thích nó,nếu mua nó thì em ráng phấn đấu đến giữa năm là có thể mua dc,n cái máu ham xe nên đợi lâu k kiềm chế dc, nhà e xe máy toàn honda n cái cách honda làm giá xe nó cao vậy nên e cúi cùng e quyết m6.Dù sao thi tiền bỏ ra đúng với gia trị thật nó mang lại cũng dc bác.Còn giá trị thương hiệu mà gần 400 củ nên cg phải sn chứ bác nhỉ...hihi

• Like
Reactions: namphat
Hạng D
15/6/12
1.519
674
113
45
Xuất sắc trong tầm giá là đúng! Dưới 1 tỷ không mua được Camry, Accord ... còn Civic trẻ trâu thì không đáng để so sánh với M6 sang trọng dù ngang giá.

Hạng D
31/3/14
1.355
1.009
113
Mỗi lần đọc đến chữ "cảm giác lái" là em muốn lộn ruột. Tốc độ tối đa 120km trên cao tốc như rùa bò mà cảm giác mịa gì. Chừng nào cao tốc cho chạy 150-200 đổ đèo 70-80 hãy nói cảm giác lái.

• Like
Reactions: HanChauBaby
7/9/16
1.017
2.597
113
33
Xe hạng D thì méo bao giờ bằng Camry, kể cả so với 2.4G!!!

Đó, nếu là fan cuồng dâm thì e sẽ nói vậy, nhưng công bằng mà nói thì giá và tính năng như vậy thì quá tốt cho 1 chiếc xe gia đình hạng D!
Lâu rồi e mới cầm lái lại camry 2010, trưa nay đi từ Dầu Tiếng về Mỹ Phước, có đoạn đường đẹp (hạn chế 60) mà e bơm lên 130 thôi mà đã rung xe bần bật rồi, xe mới đi 65000km thôi,bảo dưỡng đầy đủ. Có chiếc yaris 2016 chạy mở đường ác lắm, e theo ko nổi, thế mới nói, mấy ông khen toyota này nọ 80% là "nghe nói" thôi chứ biết mẹ gì đâu!
Đánh giá Mazda 6 nâng cấp facelift 2017: xuất sắc trong tầm giá

Tập Lái
10/4/17
27
24
3
36
Xuất sắc trong tầm giá là đúng! Dưới 1 tỷ không mua được Camry, Accord ... còn Civic trẻ trâu thì không đáng để so sánh với M6 sang trọng dù ngang giá.
Một chiếc thì đúng giá trị thật mang lại,một chiếc thì bị thổi giá trên mây,vậy mà nhìu bác vẫn cứ vắt óc suy nghĩ.E là fan cứng của hòn đá mà hòn đá định giá cứng quá nên e k dám rớ.:)

Hạng B2
29/12/16
248
171
43
31
Các bác cứ chê ỏng chê ẹo. Chán ghê.
Nói rõ ra là M6 giá rẻ trong phân khúc. OK-> cứ tiền nào của đó đi. Các bác làm ơn đừng đem mấy con nhập nhập ra so nữa. Có tiền nhiều thì đã quất Bim hay Mẹc rồi.
Dân đen bọn em tiền kiếm ra khó nên kiếm con nào hợp túi tiền để mua thôi ạ.
Con M6 này giá tốt, mẫu mã lại đẹp mắt, tính năng an toàn có đủ.
Nói gở chứ có mấy ẽm M3 M6 thử húc bọn Toy rồi đó. Vẫn an toàn.
Cái quan trọng nhất là AN TOÀN cho chủ xe ngồi bên trong.
Forum nào ko PR, forum nào ko nhận tiền viết bài => ko nhận thì tiền đâu họ sống, sống qua ba cái quảng cáo giới hạn nghèo nàn treo lủng lẳng kia thì đủ chi phí duy trì cái máy chủ, nhân lực chạy website này không?
Sr các cụ quá em com hơi dài.
Em đủ lúa gạo rồi chỉ chưa có bằng thôi. Đợi có bằng em cưới 2.0 Pre về liền.
Cũng từng nghĩ Civic nhưng nhìn cái Option :D chịu thôi. không thể bỏ 1 tỷ ra để rước cái xe như thế được.
Cũng ngó thử Ác cọt, thôi thôi :D tỷ rưỡi nói thẳng ra là ko đáng. Bỏ thêm 100 củ mua 320i hay C200 chạy ko oách hơn.
Các bác chê Hải làm xe. Thua Thái làm. Bọn Mazda nó cũng ko ngu khi để thằng đối tác làm hỏng thương hiệu. Có chăng nó sẽ điều chỉnh phù hợp với môi trường và xxx của VN mình.
Đừng trách Hải. Nhờ Hải mà đám thần thánh kia phải giảm giá cho người VN. Giá xe đã trên thiên đàn rồi mà còn làm giá nữa thì...
Còn ba chuyện lùm xùm kia là do cái bộ phận tiếp nhận nó xử lý ko chu đáo thôi.

Edit: Ah. Tùy mỗi người, riêng em mua xe để dùng, không nghĩ đến giá trị bán lại. Giống như con điện thoại iPhone, Samsung, HTC, Sony... rồi nó cũng giảm giá thôi. Quan tâm làm gì.
Lấy vợ về mà các bác cứ lo vợ già và xấu đi theo thời gian thì lấy làm gì! (cả và bé)