Hạng B2
17/11/11
114
23
18
Đã thử 2 xe Nissan X trail và e này. Nói chung là ngang ngửa nhau. Nội thất Outlander đẹp hơn nhưng thiếu họng lạnh. Chạy thì cũng như các phiên bản ps trước (sau khi làm cách âm) mà giá trên 1.2 tỷ là quá cao

• Like
Reactions: Long versace
Tập Lái
21/11/15
3
1
3
39
HCM
Đúng là mua xe là trước tiên mình phải quan tâm nhu cầu của mình để mua chiếc xe cho phù hợp, nhưng nếu mình không quan tâm giá cả và so sánh với các xe ở nước ngoài thì mình sẽ là những con cừu thật ngoan cho những hãng xe ở VN. (Mua chiếc xe với giá thật cao so với giá trị thật của nó, ngoài ra bị cắt từa lưa option của xe nguyên bản)
Bác có thấy có nhiều xe everest 2016 chạy ngoài đường không?
-Nói như anh Otonew thì Hiện tại theo em biết thì hầu như tất cả những ACE nào mua xe ở VN đều là " cừu " ." Cừu" như anh Otonew nói ở đây là do phải chịu mức thuế khá cao, nếu như xe ô tô nhập mà về VN không bị áp thuế cao như vậy..Mình nghĩ sẽ đầy đủ hết những gì ACE mong muốn hay là so sánh với các phiên bản nước ngoài đều ok hết. Nhưng lúc đó các hãng xe trong nước sẽ thế nào? híc híc..:3dchoctuc::3dmuonan:

Tập Lái
21/11/15
3
1
3
39
HCM
Cuối tuần này 29, 30/10.Bên Mình có tổ chức trưng bày một số mẫu xe Mitsubishi trong đó có cả Pajero premium 2016. tại VIVO city. Nguễn Văn Linh - Q7 - HCM .ACE nào quan tâm cứ điện cho mình ;) 0123.885.7777

• Like
Reactions: AeroInn
Hạng B2
16/4/15
212
195
43
47
-Nói như anh Otonew thì Hiện tại theo em biết thì hầu như tất cả những ACE nào mua xe ở VN đều là " cừu " ." Cừu" như anh Otonew nói ở đây là do phải chịu mức thuế khá cao, nếu như xe ô tô nhập mà về VN không bị áp thuế cao như vậy..Mình nghĩ sẽ đầy đủ hết những gì ACE mong muốn hay là so sánh với các phiên bản nước ngoài đều ok hết. Nhưng lúc đó các hãng xe trong nước sẽ thế nào? híc híc..:3dchoctuc::3dmuonan:
Bác chưa hiểu em muốn nói gi? Nhưng trước khi bác giới thiệu là sale mít thì đọc comment của bác thì đã biết bác là ai rồi. Bác không phải là người mua và đang đi xe mit!

Hạng B2
5/1/15
483
425
63
39
Con Mit này bản 5 chỗ thì ok, chứ nếu mua bản 7c mà có 1 giàn lạnh thì ngồi hàng 3 khó chịu, vừa chật vừa nóng.

Hạng B2
5/5/14
180
82
28
41
Tp HCM
Xe Gia đình 7 chỗ mà 1 dàn lạnh thì "xin chào". Bản 2017 có nâng cấp dàn lạnh thứ 2 hoặc ít ra cũng phải có cửa gió hàng sau sẽ ngon hơn. Máy lạnh mạnh cách mấy cũng ko tạo cho người ngồi 2 băng sau cảm thấy thoải mái được
Ủng hộ bác, tuy nhiên trong đây cũng có nhiều bác có những hiểu biết chưa đúng về 1 dàn lạnh và 2 dàn lạnh. Nếu trong trường hợp mình có hiểu biết hơn thì nên giải thích thì hay hơn.
Còn trong trường hợp xe này không có cửa gió cho hàng ghế thứ 2 và thứ 3 đúng là nhược điểm lớn khi sử dụng tại VN.

• Like
Reactions: Rbx and quocminhanh