Nội thất quá xấu rồi không nói nữa. Ngoài thất thì nhìn cái miệng mớm xọm mà hỏng thấy ai đề cập đến, thoạt nhìn thì đẹp, càng nhìn càng muốn gọt lại cái hàm cho nó, cứ bè bè ra y như bà tám miệng móm bán chè khoai môn đầu hẻm. Che cái logo lại nhìn chắc tưởng xe liên xô.

Xìu chưa :3dcuoi:
Dạ. Thế mà bao nhiêu người mơ cũng không có ạ. Trong đó có em

Tập Lái
13/1/16
23
34
13
46
Con này đang nằm kế con Pajero bên Vivo. Không biết do nằm kế 1 con quá gấu hay do nó xấu thật mà mình leo lên con Ourlander xong chán toàn tập. Nôi thất chán ồm, phanh tay xấu xí, màng hình béo tẹo. taplo cứ như vios. Giá lăn bánh full version 1.5 tỷ :3dandap:
Cái này gọi là "con cáo và chùm nho" đây! Phát biểu nghe như "nho còn xanh lắm"

Hạng B1
29/10/07
52
24
8
45
Tphcm
Chà, 1 dàn lạnh và không có cửa gió phía sau, phải cân nhắc à.
Tôi cũng đang lăn tăn vụ này
Bác nào có trải nghiệm cho thêm ý kiến về vụ 1 dàn lạnh và không có cửa gió cho 2 hàng ghế sau. Ths

Hạng C
4/4/07
990
1.258
93
SG -> Dalat -> SG
bác còn điểm nào để đè em nó xuống nữa hông, bác nói nốt đi cho nó chết ngạt luôn... bác dzìm nặng tay quá... làm em mất hết hưng phấn với em nó dù sự hưng phấn của em mới chỉ nhem nhóm do em nó được mang từ nơi gần mặt trời mọc về...
chí tử của outlander chính là điều hoà 1 dàn cho con xe 5+2 chổ ở xứ nhiệt đới như việt nam, taplo thì na ná như ford éc cap ra đời cách đây hơn thập kỷ, như thế bác thấy còn cảm xúc gì với e nó nữa không!

Hạng B2
26/6/07
396
336
63
53
Quận 9, TP.Hồ Chí Minh
Thật lòng em leo lên ngồi xuống chắc kg ít hơn 10 lần.
Yêu lắm nhưng cưới thì...chắc khó!
ngoài việc dàn lạnh ( mặc dù các bạn sales thuyết phục và cảm nhận thực tế) có thể chấp nhận ( miễn cưỡng) nhưng vào bên trong nội thất thì...khó để khen, quá đơn giản đến mức không thể hơn. Nhựa hai bên của hàng ghế sau thì chuối, rẻ tiền. Dù nhập nhật 100% nhưng cắt giảm quá thì em thấy khó cho mình khi bỏ tiền gần 1,4 tỷ để cưới em nó.
Hơn nữa, hàng ghế 3 khó thuyết phục, nói dành cho em bé, trẻ nhỏ nhưng điều này là không thực tế. Vì, con em kg bao giờ chịu ngồi ghế đó, đứa cháu 18 tuổi cha mẹ cũng không cho ngồi vì...quá cưng con! ( rốt cuộc là mỗi khi về quê hay đi chơi xa chút là em và cha nó phải ngồi hàng ba, chuối bỏ mẹ nhưng cắn răng cho con nó thoải mái?!). Nên 5 cho rộng rãi thay vì 5+2.
Nghe nói đợt nâng cấp gần nhất Mit có survey khách hàng, kể Cả các bạn sales, nội bộ công ty nhưng thấy vụ này chưa ổn.
Đã nâng cấp ổn áp: Bluetooth, thoại rảnh tay, thắng tay điện tử, anten vây cá ...đáng khen nhưng vụ ghế và điều hoà cửa gió thì ...No.
Các bác đã mua nói "ổn thôi"... ( nghe sales nói là kg phàn nàn gì) nhưng riêng em thì chưa ổn.
Vài cảm nhận cá nhân, hoàn toàn chẳng dìm hàng, nâng bi gì Cả.
BTW, xe nhập về bản mới nhất phải là bản có đủ nâng cấp nêu trên, chứ kg phải như một số sales nói chiếc có chiếc không các bác nhé. Bác nào mua nhớ xem và noted vào HĐ, kẻo lằng nhằng khi nhận xe.
Nice weekend các bác ạ.