Hạng B2
5/5/14
180
82
28
41
Tp HCM
có chạy thử mới hiểu nè...
---------------------------------------

giờ em mới hiểu thánh bàn phím là thế nào.... thế nên em được 3 bài nữa rồi.... và thôi không com kiếm bài nữa :))

cá nhân em thì thấy xe cách âm tốt, tăng tốc ổn.... bữa chạy 2.0 nên không bằng còn 2.4 cùi em đang đi. máy lạnh thì 1 dàn nên mua 5 chổ.... nội thất nhìn giống ford escape 2005..... nói chung có mua em mua PS nhưng chưa biết nó như thế nào....
Xe PS thì xóc hơn thôi nhé.

• Like
Reactions: Rbx
Hạng B2
5/5/14
180
82
28
41
Tp HCM
Đúng là mua xe là trước tiên mình phải quan tâm nhu cầu của mình để mua chiếc xe cho phù hợp, nhưng nếu mình không quan tâm giá cả và so sánh với các xe ở nước ngoài thì mình sẽ là những con cừu thật ngoan cho những hãng xe ở VN. (Mua chiếc xe với giá thật cao so với giá trị thật của nó, ngoài ra bị cắt từa lưa option của xe nguyên bản)
Bác có thấy có nhiều xe everest 2016 chạy ngoài đường không?
Bác được cái chỉ có nói đúng.

Hạng C
7/11/14
933
695
93
36
Out chạy thì ngon. Tội cái nội thất xấu, hàng ghế sau trời nắng ghắt thì thôi rồi, cái thắng tay thi nằm tréo ngoe à. K hiểu sao cái thắng tay lại để ở vị trí sát ghế phụ đc nữa

Hạng B2
6/6/16
274
411
63
Ủng hộ bác, tuy nhiên trong đây cũng có nhiều bác có những hiểu biết chưa đúng về 1 dàn lạnh và 2 dàn lạnh. Nếu trong trường hợp mình có hiểu biết hơn thì nên giải thích thì hay hơn.
Còn trong trường hợp xe này không có cửa gió cho hàng ghế thứ 2 và thứ 3 đúng là nhược điểm lớn khi sử dụng tại VN.
Có cửa gió cho hàng 2 nhé bác, nhưng đang để dưới gầm nên nhìn mất thẩm mĩ.

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.887
113
Sài Gòn
Con này đang nằm kế con Pajero bên Vivo. Không biết do nằm kế 1 con quá gấu hay do nó xấu thật mà mình leo lên con Ourlander xong chán toàn tập. Nôi thất chán ồm, phanh tay xấu xí, màng hình béo tẹo. taplo cứ như vios. Giá lăn bánh full version 1.5 tỷ :3dandap:

• Like
Reactions: quocminhanh
Hạng B1
8/7/10
57
24
8
Con này đang nằm kế con Pajero bên Vivo. Không biết do nằm kế 1 con quá gấu hay do nó xấu thật mà mình leo lên con Ourlander xong chán toàn tập. Nôi thất chán ồm, phanh tay xấu xí, màng hình béo tẹo. taplo cứ như vios. Giá lăn bánh full version 1.5 tỷ :3dandap:

bác còn điểm nào để đè em nó xuống nữa hông, bác nói nốt đi cho nó chết ngạt luôn... bác dzìm nặng tay quá... làm em mất hết hưng phấn với em nó dù sự hưng phấn của em mới chỉ nhem nhóm do em nó được mang từ nơi gần mặt trời mọc về...

Hạng D
28/6/13
1.030
1.276
113
HCM
Được ngoại hình với nhập Nhật nha anh chuột.

Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
1.4 tỏi bác ợ. Đúng là tablo xấu thật. Chính xác là đơn giản quá, thiếu điểm nhấn và nét hiện đại đáng phải có. Phải bên phụ làm thêm chút đường gân tiếp nối thì ok hơn.

Hạng B2
6/6/16
274
411
63
Lẽ ra Mit đem bộ Rockford về VietNam thì nội thất nhìn sang hơn nhiều. Cái thắng tay em lại thấy ổn :)

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.887
113
Sài Gòn
bác còn điểm nào để đè em nó xuống nữa hông, bác nói nốt đi cho nó chết ngạt luôn... bác dzìm nặng tay quá... làm em mất hết hưng phấn với em nó dù sự hưng phấn của em mới chỉ nhem nhóm do em nó được mang từ nơi gần mặt trời mọc về...
Nội thất quá xấu rồi không nói nữa. Ngoài thất thì nhìn cái miệng mớm xọm mà hỏng thấy ai đề cập đến, thoạt nhìn thì đẹp, càng nhìn càng muốn gọt lại cái hàm cho nó, cứ bè bè ra y như bà tám miệng móm bán chè khoai môn đầu hẻm. Che cái logo lại nhìn chắc tưởng xe liên xô.

Xìu chưa :3dcuoi: