Hạng B2
21/2/16
361
247
43
45
Con này hộp số không có nút + - ,vậy khi đổ đèo bảo lộc thì sao hãm tốc độ bằng động cơ bác nhỉ,hay chỉ dùng thắng thôi ,hay xe chỉ chạy trong city còn đi đa lat phải thuê xe khác nhỉ.bác hướng dẫn giúp em cái.

Hạng B1
1/6/14
79
32
18
Thấy hình dưới có học gió hàng ghế sau, vậy túm lại thực tế trên xe có hay chỉ có trên catalogue thôi vậy mấy thím
Đánh giá xe Suzuki Ciaz: rộng rãi – lái ổn

• Like
Reactions: turboauto
Con này hộp số không có nút + - ,vậy khi đổ đèo bảo lộc thì sao hãm tốc độ bằng động cơ bác nhỉ,hay chỉ dùng thắng thôi ,hay xe chỉ chạy trong city còn đi đa lat phải thuê xe khác nhỉ.bác hướng dẫn giúp em cái.
xe này hộp số tự động 4 cấp nhé bác có các chế độ chạy D,2,L và số lùi R nên bác cứ vô tư mà chạy Đà Lạt hay Sapa gì cũng ổn cả. Bên em hiện đang có một em Nâu trưng bày mời bác ghé caphe đàm đạo, mổ xẻ em nó ạ. Bác đến có gì telephon dùm em nhé Mr Hòa 0933460777 cảm ơn bác

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Nghe nói con Ciaz này bên Ấn (bên Thái nữa thì phải) bán chạy lắm, bên đó họ gọi là thánh "Su" ngang với thánh "Toy" bên xứ mình thì phải.
Thật sự rất đáng đồng tiền bát gạo

Tập Lái
7/1/17
4
0
1
39
Hải Phòng
otosuzuki.net
Bác nào theo số đông thì cứ City, Vios mà múc cho nó lành. Em thì em thích em này hơn do nhìn phong cách lịch lãm hơn 2 em kia, nhập Thái nữa thì khỏi lăn tăn về chất lượng. Bác nào hồi xưa sử dụng Dream Thái với Dream Việt thì biết nó khác nhau 1 trời 1 vực như thế nào. Su ở VN không bằng mấy ông lớn do chính sách bán hàng nhỏ giọt nhưng chất lượng độ bền thì những xe tung ra thị trường đều đã và đang khẳng định. Chất lượng thì khỏi bàn khi so với cùng phân khúc, phần còn lại chỉ là chiến lược marketing của Su như thế nào thôi.
E đồng y vs bác ^_^

Hạng B1
18/4/16
74
91
18
Nghe nói con này đang giảm 20 t, khi nào là 50 t ... như mazda nhỉ ? 100 chiếc / tháng chứ không như bây giờ 001 chiếc / tháng, từ khi có mặt ở VN mới có 002 khách hàng / 002 tháng.