Hạng D
22/2/08
4.299
452
83
53
google.com
Tình hình xóm ta vừa tổ chức chuyến Lagi trong tháng 11/2011 nên dịp tết DL 1/1/2012 không thể tổ chức chung cho toàn thể XNL thêm được.
Nếu có nhu cầu các bác có thể tự rủ rê lập nhóm nhỏ để off. Và coi như hoạt động chính thức của XNL.
Chúc các bác 1 mùa xuân hạnh phúc

Last edited by a moderator:
Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
Re:Đánh lẻ tết dương lịch (off lậu)

ối làng nước ơi, ai đời Hội Trưởng quang minh chính đại, đăng đàn tuyên bố xanh rờn: cho phép thần dân làm...lậu, lại còn ghi nhận là chiến tích quốc gia. Kiểu này thì loạn loạn!
Thôi, em hết ý kiến, về nhà tính chuyện...lậu đây, kẻo không bằng chị bằng em.

Hạng D
25/6/09
4.787
697
113
Logo & Avatar

PCR kính chúc bác bác một mùa giáng sinh an lành và đón một năm mới 2012 tràn đầy hạnh phúc, thành công trong mọi lĩnh vực.

26/7/10
1.793
2
0

- Em dính kèo 31/12 đám cưới đứa em gái ( con cậu Út ) tại Cái Mơn - Chợ Lách - Bến Tre . Địa phương nổi tiếng về Sầu riêng , măng cụt , chôm chôm và cây kiểng , Xóm ta có Bác nào nhã hứng thì mình làm 1 chuyến Tour ngắn hạn về quê dự tiệc cưới , nhân tiện lựa chọn vài gốc mai bonsai tại vườn nhà về chưng Tết . Khoảng 20 Âm lịch thì thằng em trai nó chở lên giao cho mấy Bác tại công viên Lê Văn Tám .
Riêng " Cụ mai " thì đừng mua , phí tiền mà mình có chăm sóc kỹ kiểu gì cũng kg bằng nhà vườn .

Hạng D
25/6/09
4.787
697
113
Logo & Avatar

Mr. Đàm Cả Tú nói:
- Em dính kèo 31/12 đám cưới đứa em gái ( con cậu Út ) tại Cái Mơn - Chợ Lách - Bến Tre . Địa phương nổi tiếng về Sầu riêng , măng cụt , chôm chôm và cây kiểng , Xóm ta có Bác nào nhã hứng thì mình làm 1 chuyến Tour ngắn hạn về quê dự tiệc cưới , nhân tiện lựa chọn vài gốc mai bonsai tại vườn nhà về chưng Tết . Khoảng 20 Âm lịch thì thằng em trai nó chở lên giao cho mấy Bác tại công viên Lê Văn Tám .
Riêng " Cụ mai " thì đừng mua , phí tiền mà mình có chăm sóc kỹ kiểu gì cũng kg bằng nhà vườn .
Em đăng ký 1 vé nha bác Đàm . Ở đây không chừng bà con bên nội em nhiều lắm lắm.

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38

Giờ này còn bóng bàn thì chắc không kịp kiếm chỗ ngủ ở Dalat, Madagui, Vũng Tàu... đâu nha các bác. Dự phòng phuơng án ngủ lều, ăn bụi như hôm Gió Biển thôi.

Hạng D
25/12/08
2.083
160
63

huygb nói:
Giờ này còn bóng bàn thì chắc không kịp kiếm chỗ ngủ ở Dalat, Madagui, Vũng Tàu... đâu nha các bác. Dự phòng phuơng án ngủ lều, ăn bụi như hôm Gió Biển thôi.
Chơi theo kiểu dã ngoại thôi,
Tối 31 đi, đón giáo thừa trên đường đi, sáng tới, chơi tới chiều về lại trong đêm, về đến nhà ngủ vậy là khỏi phải lo vụ ngủ, chỉ lo vụ ăn :D

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38

Mần lại chuyến Lagi ăn bờ ngủ bụi đi. Thèm chả cá của bác Minh Râu roài.

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54

Đón giao thừa tây lịch trên đường rất phê, các bác off lậu Non Nước resort năm ngoái đâu roài :D

Hạng F
17/8/09
7.876
343
83
Sài Gòn <---> Hà Nội

Mần chuyến đón giao thừa trên đường và ghé thăm Laotuu và ấp Nhatrang thui. Thèm laotuu rồi, trong xe còn 1 đống nhưng chỉ dám ngửi chứ ko được măm