Tập Lái
1/10/13
14
0
0
Chào các bác! E đặt Glk 250 thường từ cuối tháng 7 tai VN star đài tư - hà nội mà tới giờ sell vẫn chưa báo đến bao giờ nhận xe. Có bác nào giống e ko? E đang nản quá . troi thi rét rồi mà ko có xe đi! Có khi phải tính đến mua xe # ngoài Mer ra thôi.

Hạng D
19/7/10
1.699
1.754
113
49
Ở SG bao la bác ơi. Tháng 11 ae nhận xe đầy. Bác Sơn vừa nhận con GLK250 màu đen nè, do bác Vĩnh Nam giúp sức đấy ạ.

Tập Lái
23/8/13
15
0
1
Em đặt cuối tháng nhận đã nhận xe từ đầu tháng 11 rồi, Ngôi Sao làm ăn kiểu gì thế nhỉ, em đặt bên An Du, đợt nhận thấy danh sách có 26 xe

Hạng B2
7/3/11
233
70
28
46
Hà Nội em nghe nói 1 xe nhận tiền cọc đến 3,4 người, cùng lắm trả lại tiền thôi.

Hạng B2
7/3/12
404
97
28
33
HuynhNhan nói:
Hà Nội em nghe nói 1 xe nhận tiền cọc đến 3,4 người, cùng lắm trả lại tiền thôi.
Nếu làm ăn vậy là không ổn rồi bác ơi. Phải đền bù thiệt hại tinh thần nữa chứ ạ. Mà hình như ai thanh toán tiền trước là được ưu tiên nhận xe đó bác.

Hạng B2
7/3/11
233
70
28
46
Cuối cùng là bác chủ xe đặt xe như thế nào, họ hẹn thời gian ra sao? Đã thanh toán trước bao nhiêu và có điều khoản thưởng phạt ra sao ?

Hạng C
12/1/11
799
523
93
45
TP HCM
www.facebook.com
Kinh nghiệm mua xe của em thì phải kiếm bằng được Seo "chúa" . Chứ mấy anh sale nhỏ thì hay bị dính chiêu của mấy ảnh lắm... Nhất là một khi đặt cọc rồi thì lúc nào cũng sẽ có lý do bị chậm giao xe vì .... tại, bị, thì, là, mà...

Nếu là xe đang hot thì o nên cầu cưa giảm nhiều hay ít mà quan trọng chừng nào giao xe .

Last edited by a moderator:
Tập Lái
1/10/13
14
0
0
E đặt màu đen. Bản thường nội thất nâu. Đặt 19 triệu, tên cty. Đặt nhiều hơn sale ko nhận. Kế toán viết phiếu thu đàng hoàng. Sale hẹn tháng 10 lấy xe. Tháng 10 thì call hẹn sang đầu tháng 11 lấy. Jo 20/11 rồi mà vẫn chưa thấy gọi. E ko hiểu 1 hãng xe danh tiếng như Mer mà lại làm ăn kiểu đó. Giờ mua xe đã vậy thì ít nữa bảo hành chắc gian nan lắm đây. Hay tại E ko có duyên với Mer nên mới vậy. Nếu không có gì thay đổi 25 này e phải tới Mer để gặp trực tiếp sale để xem sale nói ntn? Nếu ko thoả đáng e yêu cầu gặp GĐ để chung kết!

Hạng B1
10/9/10
71
16
8
36
manhcuong87hn nói:
sao con 250 amg mầu trắng hiếm thế nhi

Cũng không đến nỗi hiếm lắm đâu bác... nếu bác manhcuong87hn muốn cưới vợ 2 da trắng thì alo em nhé... hiii

UnicV375 nói:
E đặt màu đen. Bản thường nội thất nâu. Đặt 19 triệu, tên cty. Đặt nhiều hơn sale ko nhận. Kế toán viết phiếu thu đàng hoàng. Sale hẹn tháng 10 lấy xe. Tháng 10 thì call hẹn sang đầu tháng 11 lấy. Jo 20/11 rồi mà vẫn chưa thấy gọi. E ko hiểu 1 hãng xe danh tiếng như Mer mà lại làm ăn kiểu đó. Giờ mua xe đã vậy thì ít nữa bảo hành chắc gian nan lắm đây. Hay tại E ko có duyên với Mer nên mới vậy. Nếu không có gì thay đổi 25 này e phải tới Mer để gặp trực tiếp sale để xem sale nói ntn? Nếu ko thoả đáng e yêu cầu gặp GĐ để chung kết!

Dạ chào bác UnicV375, em thấy bác đang giận giữ, không biết em có thể giúp gì được cho bác không ah. Bác có thể chia sẻ qua PM, SMS hoặc alo em nhé. Hân hạnh được phụ bác UnicV375 và các bác OS nhà mình

Last edited by a moderator: