Hạng B2
24/9/13
125
4.586
93
@bác trt: Em thì đang xây ở khu Himlam, đường 25. Muốn tìm hiểu thêm về nơi mình sắp về thôi....

• Like
Reactions: trt
Đúng ra là quán Bên Sông có 1 phần đất là lấy đất quy hoạch đường 10 để kinh doanh luôn.
Giờ KDC Thành ủy hết hot rồi bác à...vì kg thấy ai bán nữa cả.
Báo cáo các bác là hai hôm nay trên đường đi làm về em thấy có nhóm bán dạo 3 lô đất bên đường 17 (rao bán trên vỉa hè PV Đồng ngay gần đường 17), đất đẹp, vị thế tốt....nhưng giá kg chát mà là quá cháttttttt

quá chát là nhiêu m2 bác? hỏng lẽ gần 40tr?

Hạng B1
27/7/15
54
79
18
Không liên quan lắm, nhưng em thấy chỗ đường số 2, ngay chỗ trại hòm Kha Vạn Cân đang làm đường nối ra đến Nguyễn Văn Bá (ngã tư MK luôn). Bác nào có thông tin khi nào đường này làm xong không ạ? Đường này khác với đường vành đai 2, phải không các Bác.
C:\Users\Quang Tran\Desktop\DuongSo2.png

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Thông chích heo
Tập Lái
20/2/06
29
1.847
78
53
Khu này giống khu quận 12 gần ubnd quận hay tân hưng thuận, ổn định rồi, chỉ có đứng hoặc lên chút ít.
Cái có thể làm nó lên là cảm giác gần SG bình thạnh, quận 1 qua 1 cái cầu bình triệu.
Đầu đường phạm văn đồng 30-40 tr/m2 lô nhỏ, cuối đường 10-15tr/m2.
Cái range này nó dài, bất hợp lý nhưng lại hợp lý vì hạ tầng và kì vọng quá chênh lệch

Khu này giống khu quận 12 gần ubnd quận hay tân hưng thuận, ổn định rồi, chỉ có đứng hoặc lên chút ít.
Cái có thể làm nó lên là cảm giác gần SG bình thạnh, quận 1 qua 1 cái cầu bình triệu.
Đầu đường phạm văn đồng 30-40 tr/m2 lô nhỏ, cuối đường 10-15tr/m2.
Cái range này nó dài, bất hợp lý nhưng lại hợp lý vì hạ tầng và kì vọng quá chênh lệch

10-15tr/m2 cuối đường là khu nào bác?

Hạng C
13/11/13
732
3.318
93
Tphcm
đường số 10 giờ rớ vô bỏng tay , hehe
Bạn mình ở khu này, hôm trc đi khảo sát thử mới nhận ra rằng đg ven sông khu này khó mà đúng nghĩa ven sông đc, hic xây tùm lum; khu này mà qui hoạch bây h thì đẹp, chứ như hiện trạng thì lôm côm quá, bạn mình rủ nhưng em zọt, ko thích ở

Tập Lái
22/5/16
0
10
2
29
Bạn mình ở khu này, hôm trc đi khảo sát thử mới nhận ra rằng đg ven sông khu này khó mà đúng nghĩa ven sông đc, hic xây tùm lum; khu này mà qui hoạch bây h thì đẹp, chứ như hiện trạng thì lôm côm quá, bạn mình rủ nhưng em zọt, ko thích ở
mình có căn nhà ở mặt tiền đường 20 , kế dự án opal garden , ngang 6 dài 30 , bạn bác có nhu cầu thì inbox mình đi xem nha , hêhee