Hạng D
26/1/11
1.159
1.212
113
Khi nào vô hẽm mà bị bùng cúm tàu nữa cần đồ ăn nhắn mình....khi đó lại chạy shipper lại :), ý giống mình ko thích nhà xây công nghiệp, xây theo ý mình ở tinh thần mới thoải mái. Như bác trên báo giá biên độ quanh quẩn 100....tùy duyên

• Like
Reactions: Eversmile
Tập Lái
23/7/19
17
16
3
Nhà khu mới xây trong đường 17 thì cũng xem như đường nhánh, hẻm XH. E mình có nhà phố mặt đường lớn để cho thuê không thích ở do ồn và bụi bặm. Nhà xây sẳn thì không theo công năng sử dụng của của mình mà chất lượng thì hên xui nên nó muốn tự xây. Cũng không vội gì, nếu thấy được thì mua.

Hạng B1
4/3/18
60
41
28
41
mình có miếng đất đường nội bộ đường số 23, dự án nông thổ sản, hướng tây nam
Từ phạm văn đồng quẹo phải vào đường 23, xong đi qua cầu nhỏ 100m thì quẹo phải, xong quẹo trái chỗ trường mầm non là tới
ngang 8m, tổng diện tích 129m, đất đang để trống, 2 bên đất đã có nhà
cho thuê lâu dài bác nào muốn thuê 5-7 năm cũng đc
Giá thuê có gì thương lượng gọi mình 096.798.3888

• Like
Reactions: Eversmile
Tập Lái
23/7/19
17
16
3
Cảm ơn Bác, để em đi xem chung với đứa e luôn xem khu này giờ ra sao. Sau dịch cũng có khi có giá tốt
Trước dịch giá tầm 80 chưa deal cho tầm 90m2. Sau dịch lên hay xuống em ko rõ.

Mà giờ khu HBC nhiều ông ngáo giá lắm. Rao cao hơn giá thị trường 30-50% ko hiếm. Anh đi coi cứ từ từ là có giá hợp lý.

Tập Lái
23/7/19
17
16
3
Hôm qua trời mưa Saigon lớn ngập nhiều nơi, rảnh dao 1 vòng khu Phạm Văn Đồng, HBC xem tình hình sao vì nghe nói khu này trước kia ngập kinh khủng lắm. Từ BT qua khoẻ ru, dọc từ đuờng 17-25 không thấy ngập?! Có vẻ khu này được làm hệ thống cống lại. Chổ gần quán ven sông có mấy cái BT mới xây, số lượng nhà phủ khá nhiều không hoang vắng như mấy năm trước. Có điều tối nhìn khá vắng vẻ, không biết an ninh không?

Tập Lái
23/7/19
17
16
3
Thấy bác vào thả Ha ha là sao bác! Bác rành khu này cho xin ít thông tin tham khảo. Nhà xem thấy cũng khu phú nhuận, điện ảnh cũng được, bề ngang 6-8m xây rộng rãi