Hạng C
27/5/08
752
377
63
47
RE: Đặt mua Spark, em làm chuột bạch report cho các bác

Xe em khi vào số de thì hơi bị khó vào các bác ah, nhiều khi phải vào mấy lần mới dc! Có bác nào bị như em chưa??? Có cách gì khắc phục hay phải đem em nó vào hãng kiểm tra vậy các bác????

em làm 1 con Spark LT màu trắng 2 tháng rội đi 3600km . Vũng Tàu, Phan Thiết, Cần Thơ làm tất ! Xăng cỡ 5.5-6L1100km đường trường là cùng . Đừng TP thì vô chừng vì kẹt xe quá

Thiệt Hại:
Giá xe 14,7k
1k trước bạ, giấy tờ, bảng số, BH 2 chiều ...
Lên mâm đúc xi Inox, Vỏ Michellin 500$
Gắn 4 cái che nắng Spark gin 100$ ( mua trong hãng )
1 bộ ốp gương hậu, hốc gió, đèn sau, đèn sương mù ... 100$ ( mua trong hãng )
Cản sau 450k . 2 cái kèn sên 400k
Chưa nghĩ ra chơi đồ âm thanh như thế nào nên cứ từ tự

Hạng C
27/5/08
752
377
63
47

Tuần sau em cũng làm 1 chuyến Phan Rang, và trong kế hoạch cũng có vài chuyến đi Đà Lạt đây! Em nghĩ mấy chú này cũng đi đến nơi về đến chốn như ai thôi!

Tập Lái
21/2/07
23
0
0

trời chẳng lẽ giữa số sàn (LT) và số tự động (LT auto) lại uống xăng khác biệt nhau nhiều quá vậy?

Tập Lái
17/7/07
47
5
8

Trích đoạn: me_xe_hoi

Xe em khi vào số de thì hơi bị khó vào các bác ah, nhiều khi phải vào mấy lần mới dc! Có bác nào bị như em chưa??? Có cách gì khắc phục hay phải đem em nó vào hãng kiểm tra vậy các bác????

Em cũng bị, tại số của nó rộng wá, mỗi lần vào số hơi khó hơn mấy xe khác. Mỗi lần vào số thì lại nghĩ, biết thế mua xe AT cho rồi :p

Xe em cũng màu đỏ, em cũng ko thêm thắt gì nhiều.
Dán kính cách nhiệt V-kool hết 3tr9, kính lái và 2 kính tài kính phụ
Gắn thêm đầu DVD và màn hình ở rear view hết 3tr5 (em và mấy nhỏ bạn khoái coi hài ^^)
Lót sàn silicon, vè che mưa Matiz T.T, chưa gắn cản sau vì... hết tiền ^^
Em ko gắn cách âm vì em thấy cách âm tạm ổn.

Còn đi xa thì chưa dám, ra xa lộ sợ wá mấy anh ạ. Ba mẹ cũng ko dám cho đi, bằng lái mới có 3 tháng, xe mới mua đc 1 tháng ^^. Mấy đứa bạn cũng ko dám trao thân cho em hihihi.

Tập Lái
18/6/08
49
1
6

Xe em có lúc cũng thế, em xem lại thì thấy là do thảm lót sàn bị đẩy lên, nên khi đạp côn thì nó không đi hết hành trình vì chạm phải thảm lót sàn. Sau khi kéo thảm lót sàn xuống để khỏi vướng chân côn thì vào số de lại nhẹ nhàng. Các bác gán nhiều nhỉ, em bận bịu quá vẫn chưa gắn đồ chơi gì. Đang tính gắn thiết bị để gọi điện thoại khi lái xe, nhưng mà chưa biết làm ở đâu (HN).

Tập Lái
21/2/07
23
0
0

Các bác ơi có ai tìm được vè che mưa có chữ Chevolet hay Spark chưa?