Hạng C
27/5/08
752
377
63
47
Chào các bác,

Chả là em khoái xe quá mà ít xiền, sau khi soi đi soi lại và nghe tư vấn tới lui cuối cùng em quyết định chọn mua Spark mới tinh (hehhehe em mà có xiền là mua Matiz 2nd hand roài, ko có xiền nên đành mua Spark mới tinh vì có trả góp :D:D:D:D:D)

Hôm nay em liều mình như chẳng có lên VDC đặt ngay 1 em Spark LT với lời hứa trong tháng 7 có xe vì em đặt là xe đợt đầu, rằng mới ra mắt 3 ngày nhưng có khoảng 10 hợp đồng em Spark này rùi!

Nói chung đây là chiếc xe đầu đời (dù chưa đám cưới chưa rước dâu nhưng có dạm ngõ roài, chỉ chờ ngày đẹp là rước em dzìa dzinh thui:)) nên cảm xúc của em thấy cũng phơ phơ cho dù đây là hạng xe rẻ xiền nhất hiện nay! Nhưng ko sao, đó vẫn là xe hơi và vẫn là ước mơ của biết bao nhiêu người ấy chứ!

OS em chưa thấy bác nào định cưới em này nên em xung phong làm chuột bạch và sẽ report cho các bác tình hình liên quan đến em này!

Em sướng quá nên phọt đại lên đây, mong anh em lượng thứ!

thân,

Hạng D
5/1/08
1.570
26.058
113
Saigon
RE: Đặt mua Spark, em làm chuột bạch report cho các bác

Chúc mừng pác chuẩn bị cưới vợ hai!
Ai nói dzì thì nói pác ơi!Pác cứ nghĩ xe mắc tiền là xe .... của người ta còn vợ đẹp là ... vợ mình!:)Pác đi với em nó thấy hài lòng là được rùi!
Cưới em nó rùi thì pác report các thứ cho OS nhe pác!

Hạng B2
3/4/08
257
0
0

@cannon : bác này nói chuyện làm mình cảm thấy an ủi vi đang đi Matiz cùi;)

@ bác me_xe_hoi : bác đạt xe gì ah? bác có xem xét Spark với Mỏning k ah? Chúc bác sớm rước được vợ 2 về nhà!

Hạng B2
2/1/06
421
144
43
43

bác nên lo chuyện thuế trước bạ sắp tặng 15% là ,gấp 3 lần lúc trước:D

Hạng B2
4/5/08
333
33
28
53

@trâuvang2003: em nghe cái vụ thuế tăng này cũng lo lắm, không biết khi nào thì tăng vậy Bác nhỉ?

Hạng D
5/1/08
1.570
26.058
113
Saigon

Trích đoạn: khungdienbatron

@cannon : bác này nói chuyện làm mình cảm thấy an ủi vi đang đi Matiz cùi;)

Mình cũng cưới vợ hai Matiz mà pác! Nick mình là cỏnon pác ơi!(nói nhỏ kẻo pác oldgoat hay trauvang trong OS nghe thấy thì ... chiíit):D

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

Chúc mừng bác nhé, cảm giác hồi hộp khi rước em nó về lần đầu bao giờ cũng rất đặc biệt, rồi sẽ còn những đêm bác đang ngủ tỉnh dậy ngồi ngắm xe, tự sướng nữa :D

Nhưng sau đó rồi cũng giống như vợ cả thôi, mấy em sau thấy cũng bình thường :D:D

Hạng C
27/5/08
752
377
63
47

he he he vợ hai thì em hok bít làm sao chứ vợ cả thì hi hi hi khi cưới về em hok có thức dậy ngắm nổi đâu! he he he

Em đã tạm ứng của Chính Phủ roài :D:D:D:D:D:D:D

Em hy vọng con Spark này ngon như matiz là okie rùi! Mà máy Spark yếu hơn Matiz nên em nghĩ có lẽ Spark sẽ tiết kiệm xăng hơm Matiz các bác ợ!

Hy vọng và hy vọng..................!

Hạng D
25/11/07
1.116
0
0
42
Irac

các bác yên tâm, có tăng thì cũng còn lâu

Hạng B1
27/6/06
91
9
8

Em cũng xin thú nhận với các bác. Em đã đặt em này trước khi nó phô bày thời gian vừa qua. :D Vì 2 lý do là được vay tiền và xe mới, xe cũ em không biết gì nên không dám mạo hiểm. Ngoài ra bi giờ mua xe cũ, chủ đòi đô kô à, mà mua ngoài TT tự do thì ôi thôi, tính ra chênh 1k đô so với mình đưa tiền cho vidamco. :mad: Sâu VDC hứa trong tháng 6 sẽ đưa xe cho em, em đặt AT cụ mê xe hơi ạ. Hi vọng, sâu nó hứa chắc cú với mình, nhưng em nghe bẩu là AT chưa có xe nên có thể nếu lấy MT thì sẽ có sớm. Em đang so sánh option của MT và AT mà chỉ mỗi số tự động khác nhau thì chắc em lấy MT luôn cho nhanh. Khó mà hoãn lại cái sự sung sướng :D

Tối qua, em có đi xem xe roài, nói chung hình thức ok, bên trong nội thất cũng tàm tạm vì em là lính mới nên chắc dễ dàng chấp nhận những khuyết điểm của em nó các bác ạ ;)[8|]