Hạng B2
25/12/06
112
0
0
RE: Đặt mua Spark, em làm chuột bạch report cho các bác

bác nào có hình xe màu đen ở sư vạn hạnh ko?

Hạng C
10/5/08
903
1
0
Visit Site

Em vẫn thấy thích kiểu dáng của Matiz và Spark, nhưng nếu cứ xài máy 1.0 thì hơi yếu.. nên mua loại 1.0....máy Matiz hao 6-8lit/100km theo em ko phải là tiết kiệm đâu so với xe 1.3 hay 2.0 MT. Innova 2.0 chỉ hao xấp xỉ 9 lít(8.5-9 lít)/100km

Tập Lái
20/5/08
29
0
0

híc
nhìn ảnh có vẻ ngon....... nhìn chạy ngoài đường như cóc nhái nhảy trên đường vậy.....

Hạng F
5/3/05
8.718
72.183
113
đây

[&:] bánh sau cao nhỏng lên, xe thì nhỏ nhìn như mang guốc, không ổn tí nào nếu so kiểu với Morning

Hạng B2
2/8/07
460
8
18

bác me_xe_hoi còn thiếu anh em 1 bài review đấy nhé. mà tổng thiệt hại cho nguên con LT là nhiêu vậy bác ?

Hạng C
27/5/08
752
377
63
47

em busy quá nên chưa làm thủ tục dc các bác ơi, vả lại dạo này hơi vã [:-][:-][:-]
Khi lấy xe về em sẽ report đầy đủ cho các bác, em sẽ soi kỹ ạ!

Hạng B2
3/5/08
161
1
0

t1nh ra gía như vậy là chát rùii

Hạng D
25/7/05
2.878
22
38

Trích đoạn: lqkgame
ở việt nam không có xe màu đen vậy ta, màu đen đẹp quá.

Con này mà nhờ người HQ mua tại HQ, rồi nhập về VN giá tầm bao nhiêu có bác nào biết không ah?

Tập Lái
4/6/08
27
0
0
53

Trích đoạn: me_xe_hoi

Chào các bác,

Chả là em khoái xe quá mà ít xiền, sau khi soi đi soi lại và nghe tư vấn tới lui cuối cùng em quyết định chọn mua Spark mới tinh (hehhehe em mà có xiền là mua Matiz 2nd hand roài, ko có xiền nên đành mua Spark mới tinh vì có trả góp :D:D:D:D:D)

Hôm nay em liều mình như chẳng có lên VDC đặt ngay 1 em Spark LT với lời hứa trong tháng 7 có xe vì em đặt là xe đợt đầu, rằng mới ra mắt 3 ngày nhưng có khoảng 10 hợp đồng em Spark này rùi!

Nói chung đây là chiếc xe đầu đời (dù chưa đám cưới chưa rước dâu nhưng có dạm ngõ roài, chỉ chờ ngày đẹp là rước em dzìa dzinh thui:)) nên cảm xúc của em thấy cũng phơ phơ cho dù đây là hạng xe rẻ xiền nhất hiện nay! Nhưng ko sao, đó vẫn là xe hơi và vẫn là ước mơ của biết bao nhiêu người ấy chứ!

OS em chưa thấy bác nào định cưới em này nên em xung phong làm chuột bạch và sẽ report cho các bác tình hình liên quan đến em này!

Em sướng quá nên phọt đại lên đây, mong anh em lượng thứ!

thân,
Bác ơi tới thời điểm này, ngày mùng 4 /9, hi2hi, còn trả góp em Spark ko bác ???

Hạng B2
29/1/08
446
10
18
53

Đã lấy được xe về chưa hả bác ??