dpn confirmed
Hạng D
25/1/08
1.320
1.560
113
otosaigon.com
RE: Đặt mua Spark, em làm chuột bạch report cho các bác

Chúc mừng bác me_xe_hơi chuẩn bị đạt được niềm mơ ước nhé . Miễn sao Bác thấy sướng là tốt rồi , cái xe chỉ là phương tiện phục vụ mình thôi phải khg Bác ? ...

Hạng D
22/9/07
1.152
1
0

Trích đoạn: mcdragon

Em cũng xin thú nhận với các bác. Em đã đặt em này trước khi nó phô bày thời gian vừa qua. :D Vì 2 lý do là được vay tiền và xe mới, xe cũ em không biết gì nên không dám mạo hiểm. Ngoài ra bi giờ mua xe cũ, chủ đòi đô kô à, mà mua ngoài TT tự do thì ôi thôi, tính ra chênh 1k đô so với mình đưa tiền cho vidamco. :mad: Sâu VDC hứa trong tháng 6 sẽ đưa xe cho em, em đặt AT cụ mê xe hơi ạ. Hi vọng, sâu nó hứa chắc cú với mình, nhưng em nghe bẩu là AT chưa có xe nên có thể nếu lấy MT thì sẽ có sớm. Em đang so sánh option của MT và AT mà chỉ mỗi số tự động khác nhau thì chắc em lấy MT luôn cho nhanh. Khó mà hoãn lại cái sự sung sướng :D

Tối qua, em có đi xem xe roài, nói chung hình thức ok, bên trong nội thất cũng tàm tạm vì em là lính mới nên chắc dễ dàng chấp nhận những khuyết điểm của em nó các bác ạ ;)[8|]

Mua AT mà đi bác ạ sau này có điều kiện thì cho Vợ cả bác ạ ..

Hạng B1
26/3/08
87
0
0

Trích đoạn: me_xe_hoi

Chào các bác,

Chả là em khoái xe quá mà ít xiền, sau khi soi đi soi lại và nghe tư vấn tới lui cuối cùng em quyết định chọn mua Spark mới tinh (hehhehe em mà có xiền là mua Matiz 2nd hand roài, ko có xiền nên đành mua Spark mới tinh vì có trả góp :D:D:D:D:D)

OS em chưa thấy bác nào định cưới em này nên em xung phong làm chuột bạch và sẽ report cho các bác tình hình liên quan đến em này!

Em sướng quá nên phọt đại lên đây, mong anh em lượng thứ!

thân,
quyết định vậy là sáng suốt, mua xe đợt đầu nghe nói chất lượng sẽ ok hơn đợt sau. không bik có đúng không nhỉ các bác ?

Hạng B2
31/12/04
250
0
16
thu do than yeu

thế nguồn tiền vay của bác là ở đâu? chắc chắn chưa ? chứ với tình hình ngân hàng như này em lo là bác khó vay được tiền . Lãi suất cao là 1 chuyện nhưng ngân hàng có vốn mà cho vay không . nếu có vốn sợ chỉ cho vay kinh doanh sản xuất chứ cho vay tiêu dùng sợ cũng bị hạn chế
em là nhân viên tín dụng ngân hàng mà ngồi chơi 1 tháng nay rồi và dự đoán chơi tiếp dài dài

Hạng C
27/5/08
752
377
63
47

HSBC có chương trình tài trợ mua xe hơi bác ạ! Nó có yếu tố nứớc ngoài nên ko chịu nhìu tác động của Ngân Hàng NNVN, em đăng ký vay 70% với lãi suất 1.5%/tháng!

Theo như em đc biết thì mình ko chứng minh thu nhập dc thì để họ lo cho mình luôn, tốn thêm dại phí khoảng 100USD là bộ hò sơ vay okie! Thật ra mấy chú đóa vẽ ra thui, chứ mình thế chấp chính chiếc xe đóa thì mấy chú sợ chi nữa! Mà nếu ko có khả năng thanh toán thì ai mà lại liều đi mua xe các bác nhẩy????

Theo như em dc biết thì các ngân hàng trong nước có vốn nhưng lại bị hạn chế cho vay! Chả hỉu dc vì sao lại như thía nữa????

Hạng C
5/1/08
710
3.112
93
TP.HCM

1.5% 1 tháng là nó cũng có lên đó bác. Em nghe nói lúc trước nó chỉ có 1.1% thôi. :mad: Còn ngân hàng trong nước thì ko có tiền nhiều đâu các bác ơi. Công ty em ra rút có 400 triệu mà nó hẹn chiều tới lấy mới kinh. Ngân hàng mà còn hổng có đủ tiền nữa :( Bác vay HSBC chứ vay ngân hàng trong nước là không dưới 2% đâu.

Tập Lái
4/10/07
26
0
0

bao hết tất cả là nhiu $ vậy bác??

FXX
Hạng B2
27/1/06
185
0
0
43
Vivant FC

Trích đoạn: thang_vbard

thế nguồn tiền vay của bác là ở đâu? chắc chắn chưa ? chứ với tình hình ngân hàng như này em lo là bác khó vay được tiền . Lãi suất cao là 1 chuyện nhưng ngân hàng có vốn mà cho vay không . nếu có vốn sợ chỉ cho vay kinh doanh sản xuất chứ cho vay tiêu dùng sợ cũng bị hạn chế
em là nhân viên tín dụng ngân hàng mà ngồi chơi 1 tháng nay rồi và dự đoán chơi tiếp dài dài

Hihi méo mó nghề nghiệp tý, em thì em nghĩ là nếu bác đang làm nv tín dụng ở vbard thì bác còn được ngồi chơi dài dài nữa bác ơi, bác dành thời gian nghiên cứu xe rồi truyền đạt kinh nghiệm cho anh em nhé.

Hạng C
27/5/08
752
377
63
47

Trích đoạn: TryIt

bao hết tất cả là nhiu $ vậy bác??

Xe 14,700 thêm thuế má linh tinh nữa là vào hoảng $16,000 bro ạ.
Giá như thế quá chat cho 1 chiếc xe hộp diêm! :(:(:(:(:(

Hạng B2
6/6/08
157
0
16
36
Di Linh - Lâm Đồng

Spark có 2 phiên bản 5 chỗ và SVan 2 chỗ.Giá xe dao động trong khoảng 14.000 - 16.000 USD, riêng phiên bản Spark VAN có giá dưới 10.000 USD.Chevrolet Spark sử dụng động cơ 0.8L và 1.0L SOHC, đi cùng hộp số sàn 5 cấp hoặc số tự động 4 cấp, tốc độ tối đa 156km/h.Spark có cửa sổ trước điều khiển điện, tay lái trợ lực…, nhưng không có một số trang bị an toàn như túi khí, ABS, EBS.