Tập Lái
13/9/19
8
7
3
32
Các bác cho e hỏi cuối tuần này em đưa con em lên bệnh viện Nhi Đồng 2 Sài Gòn để khám, do bãi xe của bệnh viện không cho xe oto đậu, vậy đoạn đường Nguyễn Du trước cổng bệnh viện có cho đậu xe từ khoảng 16h đến 18h không các bác? đậu xe ở đó có bị phạt không, nhờ các bác chỉ giúp. e cám ơn.

Đậu xe ở đường Nguyễn Du (trước cổng Bệnh viện Nhi Đồng 2) có bị phạt?
*hình minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng D
6/3/08
3.923
7.740
113
Sàigòn
Các bác cho e hỏi cuối tuần này e đưa con e lên bệnh viện nhi đồng 2 sài gòn để khám, do bãi xe của bệnh viện không cho xe oto đậu, vậy đoạn đường nguyễn du trước cổng bệnh viện có cho đậu xe từ khoảng 16h đến 18h không các bác? đậu xe ở đó có bị phạt không, nhờ các bác chỉ giúp. e cám ơn
Kẹt quá thì chạy xuống hầm intercontinental

Hạng C
14/4/13
625
658
103
Nguyễn Du cho dừng thôi, đỗ nó bắt đấy. kiếm ks, cc lủi vô hầm thôi

• Like
Reactions: Perenco
Hạng C
18/5/20
712
1.026
93
nhớ năm kia thì bệnh viện nhi đồng 2 có chỗ đậu oto nếu chưa đầy, giờ thì không biết còn trống hay không.
Nếu không còn trống thì đi qua đường lý tự trọng có một bãi gửi xe á

• Like
Hạng B2
12/4/09
261
2.703
93
Thanh pho Ho Chi Minh
trong bv vẫn cho đậu, nếu còn chỗ
Nếu hết, lủi qua Hai Ba trưng dừng chờ tạm (nhớ bật đèn xi nhan, nổ máy, seatbell, ko rời tay lái nhé). Nếu lâu thì chỉ còn cách xuống hầm khách sạn Intercontinental hay MPlaza thôi

Hay anh lủi qua bên hông Điện lực (hai ba trưng) chờ cũng ok

• Like
Reactions: cohvn and Perenco
Hạng D
2/5/16
1.926
1.874
143
Hồi trước em đưa bé đi khám dịch vụ thì bảo vệ cho vào trong sân luôn, lâu rồi em không vào nên không biết có thay đổi gì không.

• Like
Hạng F
3/10/15
9.851
12.125
113
Nguyễn Du quay phim suốt đấy.
Coi chừng giống như cái thằng đi kiểm định lòi ra đang dư 53 triệu phạt nguội thì lại phân vân bỏ xe hay bỏ tiền :D

Chỉnh sửa cuối: