Hạng D
26/3/15
1.110
1.335
113
hôm rồi có dịp gặp con này đứng giữa everest và fortuner ở 1 siêu thị trung tâm tphcm, nó cao hơn hẳn 2 con kia

Hạng B2
18/6/18
101
207
43
Bài viết khá hay. Thanks chủ thớt. Em trail này chạy rất ngon, đầm chắc, tiết kiệm, giá tốt
Em thấy phuộc hơi mềm với tay lái còn nhẹ, 2 món này cứng và nặng xíu là ngon. Chắc sở thích em nó hơi...bạo râm kkk

Hạng B2
18/6/18
101
207
43
Chạy Sedona đánh bài khá ổn. Cảm giác thích hơn mấy em Suv dạng này. Máy dầu em đấy cũng tiết kiệm mà ại đạp phát dính lưng luôn
con này dành cho mấy bác thích bụi bặm hành xác chút xíu hehe. Đem xe đi cắm trại cũng có cái thú riêng đó bác :D

Hạng B2
18/6/18
101
207
43
Em thắc mắc bảo hành bảo dưỡng ra sao khi Vin mua GM rồi?
Cũng vậy thôi bác, họ tiếp nhận toàn bộ hệ thống hiện tại kiểu như học hỏi mô hình kinh doanh xe hơi có gì để chuẩn bị vậy mà :D

Hạng B2
18/6/18
101
207
43
Trước e đi đến showroom ở đg Chế Lan Viên để coi xe này bản full. Chú sale lấy xe ra và e ngồi ở hàng ghế 2, khi đậu 1chỗ hay chạy chậm (kiểu như đi trong tp) thì ghế rung rần rần (nhẹ) khá khó chịu. Ghế xe thì bọc da mặt trước còn mặt sau thì bằng vải nỉ xù lông nhìn rẻ tiền và dơ. Đặc biệt trong xe khá là hôi, ngay cả xe mới trong showroom cũng có mùi này. Chú sale tự lái chạy tới de lui khoảng vài trăm mét trong con hẻm cạnh showroom xong có vẻ không muốn chạy ra đường. E thấy vây nên kêu cất xe rồi kiếu luôn. E cân nhắc về số tiền cần bỏ thêm ra để hoàn chỉnh nội thất gắn thêm đồ mà chú sale list ra thì tổng giá xe trail cũng chả rẻ hơn mitsu PS bản tương đương là mấy. Chắc e chờ con PS mới bản máy dầu 4x4 đến đầu 2019 (nghe nói ). Còn h tạm thời đi trong phố bằng con attrage, còn đi đâu xa xa thì Triton cho lành.

Ps.: xe này sàn không phẳng nên chắc là không làm ray trượt cho hàng ghế 2, nhưng đem ra ngoài độ chế thì được. Khi gấp 2 hàng ghế sau lại cũng không có được mặt sàn phẳng như 1 số xe khác.
Em thấy nội thất gần như ổn ngoài vụ làm thêm thanh trượt. Mitsu bản dầu 4x2 thì 1,05 tỷ em chưa có dịp nghía nhưng công nghệ thì ít hơn con này xíu. Bác định làm gì nội thất mà thêm nhiều tiền vậy bác :D

Hạng D
2/5/16
1.926
1.874
143
Con xe này cái gì cũng được, trừ cái vô lăng thô quá, rất xấu.

Hạng B2
18/6/18
101
207
43
Mới đọc đến đoạn đầu cách trần hơn 1 gang tay mà nói 20cm thấy chán, chả buồn đọc tiếp, phán luôn! Chắc tay chủ thớt ngắn lắm?
Review tiếp theo ko biết sai số còn tới đâu nữa.
Em mới đo thử gang tay em chính xác 19cm, ý bác là em kê thiếu cho xe hay nói dư :D