Tập Lái
29/10/14
9
4
3
41
Đang có ý định với em này, đọc các nhận xét của các bác làm em hoang mang hơn có lẽ chuyển hướng sang city top thôi

Hạng F
29/10/16
11.586
22.235
113
Pháp
Thường thì VN mình có sao chịu vậy, chứ bên äu mỹ thì tứ tung. Đủ loại, ngay cả option trên option.

Thí dụ như đời Connect thêm City còn đắt hơn cả đời Cara ... à đôi khi thêm 150€ mà lên đời mới và giá trị option đến cả 1000 € thí dụ như confortline lên connect ....

Do đó cùng dòng, cùng đời, option khác tí là lái và giá khác nhau, do đó nếu mua mới thì đặt luôn cho chắc ăn, nếu thêm bớt mà đụng vào ECU thì mệt lắm.

Xe dầu luôn đắt hơn xe xăng không phải là xăng đắt hơn dầu nhé các bạn

Tập Lái
15/12/18
39
31
18
39
bọn Đức Cống nó nghĩ chắc cả thế giới mỗi nó là biết sản xuất xe quá... bán giá đó thì đem về Châu Âu mà chạy, ở đây chạy Vios với City là otoke rồi :D chưa kể đến elantra với cerato :D options thì ngập mặt mà vẫn hột rẻ hơn cái xe tàu đó
Bác này tinh thần chiến đấu quả là máu lửa, phê bình rất dữ dội, phán kinh hồn

Tập Lái
15/12/18
39
31
18
39
Đang có ý định với em này, đọc các nhận xét của các bác làm em hoang mang hơn có lẽ chuyển hướng sang city top thôi
Mình ko là fan j cả & xe nào mình cũng đi. Theo mình nghĩ các hãng đều cho xem, cho đi thử thì tội j ko đi trc khi nghe nguời khác phán mà đã nản lòng. Riêng mình nếu bản thân đã chọn dù xấu dù đẹp miễn mình thấy ổn là ok còn ai khen ai chê mặc họ vì họ ko có ăn hộ mình, ngủ giúp mình & chơi thay mình đuợc..

Hạng F
29/10/16
11.586
22.235
113
Pháp
Mình ko là fan j cả & xe nào mình cũng đi. Theo mình nghĩ các hãng đều cho xem, cho đi thử thì tội j ko đi trc khi nghe nguời khác phán mà đã nản lòng. Riêng mình nếu bản thân đã chọn dù xấu dù đẹp miễn mình thấy ổn là ok còn ai khen ai chê mặc họ vì họ ko có ăn hộ mình, ngủ giúp mình & chơi thay mình đuợc..
Đúng gùi .... mình cứ việc đi thử xe, thứ nhất là túi tiền, thứ nhì cách nhìn và đánh giá, thứ ba tuỳ cặp mắt mình lé thì dùng xe Đức, cận thì dùng xe Nhật, đui thì dùng xe .... Nói chọc chơi chứ tuỳ theo nhu cầu, tuí tiền và cách nhìn (như kiểu xem tranh, nghe nhạc vậy ....). Tôi thì cũng thử nhiều xe, nhiều đời, nhiều quốc gia, và cuối cùng là chọn xe Đức ... Bửa nào làm bài Polo TDI cho các bạn xem nha ...

• Like
Reactions: Dinhtamico
Hạng F
29/10/16
11.586
22.235
113
Pháp
Tôi vừa ôm polo cụt đuôi, nhưng là xe dầu có ad-blue, bửa nào làm vài pô hình cho anh em xem nha, nội ngoại thất luôn ....
Lái rất êm, ưng ý, niềng bánh xe 16 nhôm, của Michelin
Full options, nhưng tôi gở vài món, chính là hộp số tay,điều hoà tay, 8 cảm ứng (lý do nói sau) và là xe dầu (kh phải xăng)

Các bạn có thể tìm hiểu về Polo connect-option City qua các trang của âu châu

• Like
Reactions: Dinhtamico
Tập Lái
15/12/18
39
31
18
39
Tôi vừa ôm polo cụt đuôi, nhưng là xe dầu có ad-blue, bửa nào làm vài pô hình cho anh em xem nha, nội ngoại thất luôn ....
Lái rất êm, ưng ý, niềng bánh xe 16 nhôm, của Michelin
Full options, nhưng tôi gở vài món, chính là hộp số tay,điều hoà tay, 8 cảm ứng (lý do nói sau) và là xe dầu (kh phải xăng)

Các bạn có thể tìm hiểu về Polo connect-option City qua các trang của âu châu
Bác thử nhiều thế mà toàn Hứa Văn Cuờng thôi