Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
28/7/14
30
10
8
34
Chán lắm các bác ạ, vừa rồi 2 vợ chồng em vừa mới cãi nhau. Vợ thì cứ bảo em là không còn thương cổ nữa, ngày trước còn yêu thì luôn chở đi đây đi đó, giờ thì suốt ngày chỉ biết đi làm bỏ cổ ru rú ở nhà chăm con. Hôm qua còn lớn tiếng nghi ngờ em có người ngoài nữa chứ. Em cũng chán, em đi làm cho cả nhà mà, nhưng ngẫm kỹ thì thấy cổ giận cũng đúng, tuần này 7 ngày mà 5 ngày em đi tới tối rồi.

Thật sự em không có gì, chỉ là bận quá mức mà thôi. Chắc cuối năm này bớt việc lại ở nhà chơi với vợ con, gọi là chơi chứ em thấy cũng chỉ chở cả nhà đi vòng vòng được cái Q1, ăn vài nhà hàng là hết. Cứ thế cứ thể cả tháng trời, thấy cổ cũng vui lên được tí.

Cho đến sáng nay, em đang ngồi đọc báo ăn sáng thì bất ngờ ngẫng lên thấy cổ đang bấm laptop coi mấy tour đi Nha Trang làm em cũng phát sinh ý dắt vợ đi du lịch hâm nóng tình cảm. Mấy bác biết dịch vụ nào đi thoải mái không ạ? Quan trọng là “free and easy”, chứ hồi trước em đi tour thì thấy gò bó quá, tự đi thì phải lên lịch tìm khách sạn rồi canh mua vé về cũng mệt. Mấy bác biết dịch vụ nào mà bao hàm hết luôn k ạ? Từ khách sạn, phương tiện đến đi về. Em cảm ơn mấy bác trước nhé. :)

Hạng D
29/1/13
1.351
14.132
113
Nếu bác có xe 4 bánh thì tự thiết kế tour cho mình , thích đâu đi đó không gò bó .

Tập Lái
28/7/14
30
10
8
34
Nếu bác có xe 4 bánh thì tự thiết kế tour cho mình , thích đâu đi đó không gò bó .
tính đi đảo hoặc lên cao nguyên chơi bác ạ, em cũng có xe mà lái xa quá chắc em không nổi. Mà mùa này thì đi đâu đẹp nhỉ? Ai cũng bảo lên Đà Lạt chơi mà em đi hoài chán quá

• Like
Reactions: truongngo1967
Hạng D
29/1/13
1.351
14.132
113
Có xe và biết lái xe vậy bác nên chủ động tư lái là hay nhất , không phụ thuộc vào ai . Nếu bác gái biết lái xe nữa thì tuyệt 2 vợ chồng cùng nhau lái . Gia đình em cũng thường xuyên đi chơi bằng xe 4 b 2 vợ chồng cùng thay phiên nhau lái sài gòn, vũng tàu,nha trang ,huế ,đà lạt , thích đâu nghỉ đó . Còn dịch vụ ăn uống đường đi thì đã có google ,đặt phòng ks,nhà hàng thì online đơn giản . Mùa này đi đà lạt là đẹp nhất ,các điểm du lịch nếu bác đã đi rồi không thích đi nữa thì thôi ,sáng lang thang cà phê ơ Đà lạt trò chuyện với vợ con thì còn gì bằng.

• Like
Reactions: fiorano.bui
Hạng B2
2/7/13
447
271
83
Đà lạt, sapa là hợp lý nhất, thời tiết lạnh thì chỉ ở trong phòng hâm nóng cho nhau thui.

Tập Lái
1/12/14
1
0
1
Đi hâm nóng tình yêu thì Đà Lạt là chuẩn nhất rồi, thời tiết lạnh lạnh, khung cảnh lãng mạn :3dchongchong:

Hạng B2
25/2/10
272
318
88
đàn ông yêu bằng mắt , phụ nữ yêu bằng tai , vậy thôi thích nghe lời du dương êm dịu

Tập Lái
28/7/14
15
2
8
33
cứ kiếm chỗ nào lạnh lạnh là hâm nóng hết được thôi bác ạ, em là em đi Đà Lạt hay miền Bắc gì đấy các bà ở nhà thích lãng mạn thì hai chỗ đó quá hợp

Tập Lái
28/7/14
30
10
8
34
thế bác đã đi được nhiều chưa, bác có vẻ kinh nghiệm nhiều chỉ em

Tập Lái
28/7/14
15
2
8
33
thế bác đã đi được nhiều chưa, bác có vẻ kinh nghiệm nhiều chỉ em
cũng có lên Đà Lạt vài lần , dẫn cả mấy đứa con đi theo, thuê cả xe Jeep đi nữa, năm nay bà nhà đang đòi đi SaPa coi tuyết , k biết tuyết đâu cho bả coi , tình hình thì đi Đà Nẵng có vẻ hay hơn

Status
Không mở trả lời sau này.