Hạng B2
16/12/10
487
56
28
Bình Dương
Chiều nay có bác nào đi "Lái xe an toàn, tiết kiệm" ở sân bay Trực thăng không !!!!
Em đi từ chợ Hóc Môn > Cộng Hòa > Quẹo trái Hoàng Hoa Thám > chạy tới khi nào gặp mấy em xinh xinh. Đúng không các bác.

4P confirmed
Hạng D
19/3/11
1.445
12
38
Sài Gòn
www.bannhavang.com
Em mới từ sân bay trực thăng về. Đường đi như bác nói ạ ! nhưng gặp mấy em xinh xinh thì phải tưởng tượng thôi ạ
, chứ có mấy em đẹp đẹp xinh xinh lại mất đi cái an toàn và tiết kiệm nhiên liệu

Chương trình lái xe an toàn và tiết kiệm được các chuyên gia của Ford, các cố vấn, các khách hàng của Ford tham gia rất là ý nghĩa ạ !
Chúc bác đến lái xe thêm ý nghĩa.

Hạng B2
16/12/10
487
56
28
Bình Dương
Chiều em vào sớm quá. Lúc về thì thấy có bác dán logo và gặp hội phó FFC.

Bác nào đi xe số tự động + muốn test ABS thì ngày mai có thời gian nên đi.
- Lý thuyết lái xe an toàn, tiết kiệm. (chủ yếu cho AT)
- Thực hành phần lý thuyết trên Mon, Focus, Fiesta, Escape (Em được chạy thử Fiesta. Không sướng bằng Focus)
- [cái nì em thích] Test chạy tốc độ (40-60) đạp thắng xem khoảng cách tới lúc xe dừng hẳn.

Hạng D
24/4/10
3.904
52
48
đoạn đường test ABS hơi ngắn, em Mondeo lút cán được có 80km/h ah, mai bác nào test thì cứ ôm cua 40 xong lút cán thì hy vọng 100, chỉ sợ BTC bắt dừng lại sau khi cua thoai. Mondeo cũng mạnh, đường nhựa mà trượt bánh lúc depa.

Chương trình cũng ổn, gặp được các bác rất vui, tiếc là đa phần phải kéo rờ mọt, không
được, hẹn dịp khác vậy.

LK
Hạng D
8/9/04
1.948
19
38
Chợ Lớn
E chưa kịp thử vụ lút cán đã kết thúc ct:(, vô trễ nên mất phần lý thuyết đầu, họ nói gì các Bác nhỉ?
Cái thu hoạch được: làm quen được a hp FFC, bác C51 ...rất vui:)!

4P confirmed
Hạng D
19/3/11
1.445
12
38
Sài Gòn
www.bannhavang.com
Hôm nay, Ngày 04/ 11/ 2011 Chương trình " lái xe an toàn và tiết kiệm " vẫn được tiếp tục với sự hướng dẫn của Chuyên gia của Ford, các ban Cố vấn .
Chương trình có phóng viên của VOV Giao Thông, Chương trình sẽ là một tiếng nói có ích cho các bác tài lái xe hằng ngày trên các tuyến đường.
Chương trình tiếp nối tới Chiều. :)

Hạng D
17/12/07
3.202
63
48
- Èo, anh LK đi mà ko alo em một tiếng ... Em đi buổi sáng nên anh em mình lai không có dịp gap nhau rồi !

c51 confirmed
Hạng C
7/8/11
648
693
93
Chiều hôm qua dắt F1 đi theo gặp các bác FFC nhà mình đông ra phết , có cã gia đình già làng nữa . Rất nhiều điều bổ ích trong chương trình này , có những việc tưởng rằng đơn giản nhưng nghiệm nhưng rất hay , vì nó được tích lủy bởi bề dày kinh nghiệm , kiến thức những người đi trước nay được truyền đạt lại .
Rất cảm ơn BTC chương trình này đã giúp cho những người lái xe như AE chúng ta những điều lý thú , bổ ích bằng trải nghiệm thực tế dù thời gian rất ngắn .

LK
Hạng D
8/9/04
1.948
19
38
Chợ Lớn
lohubu nói:
- Èo, anh LK đi mà ko alo em một tiếng ... Em đi buổi sáng nên anh em mình lai không có dịp gap nhau rồi !
a e hẹn nhau í ới rằng chiều thứ 7 gặp bên box FFC mà bác chẳng chịu coi ! SN OS lỡ rồi ko chịu đăng ký tất niên FI cho nhanh đi vài bữa nữa hết vé giờ:D