Hạng D
5/7/16
1.953
13.850
113
Quả này 4-6 triệu giam bằng 1-3 tháng nha bác.
cuối clip. Lane trong chỉ có đèn rẽ phải mà nó đang màu đỏ thì ông phi đi thẳng theo đèn lane bên cạnh :confused:
Lỗi này là lỗi ko tuân thủ đèn tín hiệu giao thông chứ ko phải lỗi ko tuân thủ biển báo vạch kẻ đg nha bác:D

lỗi này ko tuân thủ biển báo vạch kẻ đường thôi chứ

nó chạy thẳng chứ nó có quẹo đâu mà tính vượt đèn?

chỉ 400k thôi,

Hạng D
15/11/13
3.849
4.670
113
cuối clip. Lane trong chỉ có đèn rẽ phải mà nó đang màu đỏ thì ông phi đi thẳng theo đèn lane bên cạnh :confused:
Lỗi này là lỗi ko tuân thủ đèn tín hiệu giao thông chứ ko phải lỗi ko tuân thủ biển báo vạch kẻ đg nha bác:D
Pikachu chắc rất thích bác này :D.

Hạng B2
22/8/19
346
4.025
93
Nó đi thẳng khi đèn đi thẳng đang xanh thì làm gì có chuyện không tuân thủ tín hiệu đèn.

Hạng C
19/8/16
632
481
63
38
lỗi này ko tuân thủ biển báo vạch kẻ đường thôi chứ

nó chạy thẳng chứ nó có quẹo đâu mà tính vượt đèn?

chỉ 400k thôi,
Ông mua bằng ah. Lảne trong cùng đang đèn đỏ. Đèn xanh của 2 lane ngoài liên quan gì đến lane rẽ phải.?????

Hạng C
19/8/16
632
481
63
38
Bác hiểu sai luật rồi.
Lỗi trên là sai vạch hướng dẫn ô tô chỉ 400k

còn cái bác nói là đi sai làn đường (đường không cho xe mình đi, mà vẫn chạy vào) mới phạt cao

chứ lỗi này phạt 4tr mấy anh dễ gì bỏ qua
Lane trong cùng lane rẽ phải đang đèn đỏ. Đèn xanh là của 2 lane ngoài. Ông lấy đèn lane khác để bảo nó chỉ đi sai vạch kẻ ah. Bằng ông mua chỗ nào vậy
Ông mua bằng chỗ nào mà ko phân biệt đc 3 lỗi đó vậy
1. Lỗi đi không đúng phần đường làn đường quy định chỉ áp dụng khi có biển R412 biển phân làn và R415.biển gộp làn
Hai cái biển này có vẽ loại phương tiện đc đi tren lane đó nên mới đc phạt lỗi này
2. Lỗi ko tuân thủ biển báo vạch kẻ đường
Lỗi này chỉ áp dụng với biển chỉ dẫn và biển hiệu lệnh R401-448 trừ 412 và 415
Lỗi này chỉ áp dụng với các biển ko vẽ hình phương tiện đc đi trên lane mà chỉ vẽ mũi tên chỉ hướng.
biển báo ở giây 21 của clip và trên giá long môn ko vẽ loại phương tiện đc di chuyển trên lane nên ko thể bắt lỗi ko tuân thủ phần đường làn đg quy định đx
Bọn bồ câu hay nhập nhèm 2 lỗi này bằng tên gọi sai làn. Nhưng kêu chúng nó viết biên bản thì ông cố nội chứng nó cungz ko dám viết sai làn
3. Lỗi không tuân thủ đèn tín hiệu giao thông.
trường hợp này lane trong cùng đang đèn đỏ ko đc đi. Mà nó đi thẳng là nó ko tuân thủ tín hiệu đèn lane nó.
còn giữa vạch kẻ và đèn thì đèn đc uu tiên cao hơn nên phạt theo lỗi đèn nhá

Hạng B2
22/8/19
346
4.025
93
Ông có nhìn ko đèn xanh là lane ngoài lane của nó đèn đỏ chót kia
Ông mua bằng chỗ nào vậy đèn xanh 2 lane ngoài lien quan gì đến lane rẽ phải
Vậy đang nói về đèn nào xanh hay nói về hành vi của ông kia?
Người ta đi thẳng lúc đèn đi thẳng đang xanh lại bảo là vượt đèn :D

Hạng D
3/3/16
1.508
2.704
113
39
Lane trong cùng lane rẽ phải đang đèn đỏ. Đèn xanh là của 2 lane ngoài. Ông lấy đèn lane khác để bảo nó chỉ đi sai vạch kẻ ah. Bằng ông mua chỗ nào vậy
Ông mua bằng chỗ nào mà ko phân biệt đc 3 lỗi đó vậy
1. Lỗi đi không đúng phần đường làn đường quy định chỉ áp dụng khi có biển R412 biển phân làn và R415.biển gộp làn
Hai cái biển này có vẽ loại phương tiện đc đi tren lane đó nên mới đc phạt lỗi này
2. Lỗi ko tuân thủ biển báo vạch kẻ đường
Lỗi này chỉ áp dụng với biển chỉ dẫn và biển hiệu lệnh R401-448 trừ 412 và 415
Lỗi này chỉ áp dụng với các biển ko vẽ hình phương tiện đc đi trên lane mà chỉ vẽ mũi tên chỉ hướng.
biển báo ở giây 21 của clip và trên giá long môn ko vẽ loại phương tiện đc di chuyển trên lane nên ko thể bắt lỗi ko tuân thủ phần đường làn đg quy định đx
Bọn bồ câu hay nhập nhèm 2 lỗi này bằng tên gọi sai làn. Nhưng kêu chúng nó viết biên bản thì ông cố nội chứng nó cungz ko dám viết sai làn
3. Lỗi không tuân thủ đèn tín hiệu giao thông.
trường hợp này lane trong cùng đang đèn đỏ ko đc đi. Mà nó đi thẳng là nó ko tuân thủ tín hiệu đèn lane nó.
còn giữa vạch kẻ và đèn thì đèn đc uu tiên cao hơn nên phạt theo lỗi đèn nhá
Chúc bác may mắn khi gặp các anh với ní nuận trên.
Còn tớ nếu lỡ thì ní nuận là phân tâm ko chú ý, xin bb 400k

• Like
Reactions: namtran85
Hạng C
10/2/09
833
1.075
93
Chắc nó bậc chế độ điếc 100 s thôi mà, làm gì đâu mà căng.